Hạng B2
22/2/06
176
0
0
Nghe an-Thai binh-Ha noi
RE: Nhờ các bác tư vấn trục trặc của Zace

Chuyển số từ 1 sang 2, cần số giật đùng đùng. Mặt táplô như đồ chơi trung của. Túm lại nội thất trông rất rổm. Bác nào ghét, vào đánh hội đồng đi. Tuyền thấy các bác khen.
(Em đang dùng:D)

MPV
Tập Lái
8/8/05
11
0
0

Trích đoạn: cakhoai

Có pác nào thử rút cái châm thuốc lá chưa ? em rút nó ra cả cụm luôn.[&:]

Cái này thì đúng quá, thế bác làm thế nào cho nó chắc lại được thì bảo em với.

Hạng C
19/4/06
503
7
0

:Dnói về kiểu dáng và nội thất thì Zace chỉ hơn Mekong tí tẹo!!!

Hạng B2
14/9/04
394
3
18

Trích đoạn: Thanhhaiduong

:Dnói về kiểu dáng và nội thất thì Zace chỉ hơn Mekong tí tẹo!!!

Em thấy nội thất Mekong còn hơn Zace , Zace dùng cái ghế nỉ trông như cái chăn chiên ngày xưa dùng ở quê ấy loang loang , thế mà cũng mất > 20 K quá mắc

VW confirmed
Hạng C
11/2/04
521
6.211
113
53
SG

em đi xe này cảm giác nó cứ phiêu phiêu thế nào ấy(ko ngồi băng chót nhá) .Buồn nôn lắm ,chắc tại em yếu quá :mad:

Hạng B2
14/9/04
195
0
0
Sì Gòn.

Này này các bác, chê thì cũng phải khen tí đúng kg nào?!. Hàng xóm em có con Zace mỗi tuần đi vườn ở Củ Chi 2 lần vào thứ 7 và CN. Ông ấy khen lấy khen để ."..Zace tao xếp ghế chất chậu, phân bón, đất tinh khiết thả cửa... chạy châm thì đầm, chạy nhanh thì nhổm (mông vì nó muốn cất cánh), chạy vừa vừa thì máy êm và ít hao xăng lắm cơ, dàn gầm tốt, máy lạnh tốt....v...v.. mà kỳ wá mày ơi,ở tốc độ cao tầm 80km trở lên tay lái xe rung thấy ớn mặc dầu tao chở người đầy ghế + thêm mấy bao đất sau đít nữa mà nó cũng vậy à. Và em thấy cái gì cũng đúng,chỉ mỗi tội Giá Cao wá cơ.[8|][&:]

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Chuyển số từ 1 sang 2, cần số giật đùng đùng
Chắc Pác mới tập đi Zace mới bị như vậy thôi...:D

Hạng B2
14/9/04
195
0
0
Sì Gòn.

Mà phải công nhận zace vọt ở số đầu thiệt, jolie thì ngược lại, còn đường trường thì zace thua xa jolie.

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

Trích đoạn: nipimor

Em thấy nội thất Mekong còn hơn Zace , Zace dùng cái ghế nỉ trông như cái chăn chiên ngày xưa dùng ở quê ấy loang loang , thế mà cũng mất > 20 K quá mắc
Em cũng mới chỉ "thấy" mình bác thấy dzị thui :D. Nội thất của Mekong sao so đựơc với Zace. Em "thấy" cái nỉ nhung của Zace đẹp hơn và chất lượng hơn nỉ bố của Jolie và Pajero nữa àh (thô và xấu pà kố lun áh)

Trích đoạn: car_is_girl

Mà phải công nhận zace vọt ở số đầu thiệt, jolie thì ngược lại, còn đường trường thì zace thua xa jolie.
Em thấy Jolie bỏ số 1 cũng được vì rất lì còn số 2 đề pa chạy vô tư (trừ xe gia đình vì sợ mau xuống :D)

Last edited by a moderator: