RE: Nhờ các bác tư vấn trục trặc của Zace

Em không biết các bác có chạy Zace GL thật không mà toàn thấy các bác chê bai.

Em cho rằng: phần lớn trong số các bác có thể đã chạy thử Zace, nhưng chắc chỉ theo lối cưỡi ngựa xem hoa (em nói câu này có gì xúc phạm thì các bác bỏ qua).

Cuối năm ngoái, em mua con Zace GL đập hộp. Bây giờ chạy được ~7.000 km, em phải thú thật với các bác là con vợ Zace này làm em thỏa mãn toàn phần. Ghế ngồi lái rất thoải mái. Cần số, ga hợp lý. Chạy rất ổn định (em vào hãng bảo dưỡng định kỳ 02 lần rồi => rất tốt). Đành rằng nội thất trông hơi "xám xịt", nhưng em đã chạy thử Innova thì thấy nó cứ bức bối thế nào ý, không thoải mái như Zace.

Vấn đề là mình có tự sướng hay không mà thôi.

Các bác chê bai con vợ em làm em phát bực. Phang đấy! :mad::mad::mad::mad::mad:

Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!

Em đồng ý với bác ducbeer 90%. Vấn đề này là em chê Zace: Em nhấn ga lên 100km/h thì thấy bồng bềnh quá, ôm cua là phải "ghì" người lại kẻo bị "đưa" theo vòng cua.

Một ví dụ hơi khập khiễng: Vừa quất zae 100km/h xong quay lại chạy vios limo thôi mà thấy limo lên 100km/h nhẹ nhàng hơn nhiều và cảm giác vẫn yên tâm hơn zace nhiều.

Tuy nhiên với tầm tiền 24k đô la, mục đích chạy xe gia đình thì em vẫn vote 1 phiếu cho zace. Còn nhiều hơn chút nữa em lại vote cho INOVA.

PD

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Zace mục đích cho công ty thì hợp lý hơn. Vừa chở người vửa chở hàng được... mà không sợ ngập nước:D Cho gia đình tầm tiền mua Zace có nhiều lựa chọn hợp lý hơn...