Hạng B2
27/6/18
177
170
43
Caphe Mê Linh dở òm, cảnh thì cũng không đẹp bằng ngày trước mà giá mắc. Nếu bác muốn đi uống cafe thì em thấy Horizon gần hơn mà cảnh nhìn cũng đẹp hơn.

Hạng B2
27/8/16
116
190
43
43
Đợt cách đây cũng cỡ 8 năm e đc ng bạn dẫn đi đảo nhỏ trong hồ tuyền lâm đi cano cũng tầm 30p đẹp mà món ăn cũng ngon lắm bác, thịt rừng nướng,... đâu bác hỏi thăm thử xem.
Hình như tên gọi là Đảo Voi đó bác, đi chùa Thiền Viện Trúc Lâm xong rồi đi cano qua đó ăn thịt rừng, em thích cái cảm giác ngồi ăn thịt rừng (không biết có phải là rừng hay không kkk) mà ngồi trong cái chòi lá ven đồi, mưa lất phất mà nốc rượu cần thì ôi đã biết bao he he
Caphe Mê Linh dở òm, cảnh thì cũng không đẹp bằng ngày trước mà giá mắc. Nếu bác muốn đi uống cafe thì em thấy Horizon gần hơn mà cảnh nhìn cũng đẹp hơn.
Cafe MeLinh chủ yếu đi để ngắm cảnh đẹp của con đường, ngồi ngắm cảnh đẹp chứ hương vị em thấy cũng bình thường tại vì em không thích uống cafe he he

Hạng B2
27/8/16
116
190
43
43
Trưa mai là em khởi hành, mà giờ này em chưa đặt 1 thứ gì ở bảo lộc và đà lạt hết, kiểu này chắc đoàn em ăn bờ ăn bụi quá kkkk

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Trưa mai là em khởi hành, mà giờ này em chưa đặt 1 thứ gì ở bảo lộc và đà lạt hết, kiểu này chắc đoàn em ăn bờ ăn bụi quá kkkk
Bác đã book phòng khách sạn chưa? Ở Bảo lộc tương đối dễ, chứ Dalat mùa lể thì khó tìm phòng mà giá lại đắt 2, 3 lần. Lể này nghe nói nhà khách dinh 2 còn phòng , giá 800k -phòng 1giường 1,6m + 1 giường 1m4, khuôn viện rộng đẹp.
Hồ Tuyền Lâm bác có thể book tour, hoặc đến bến thuyền đi vào khu dl Đá Tiên hoặc Nam Qua (gần nhau) dưới chân núi Voi- trên đường vào Lá Phong, 2 chỗ này có chòi lá nghỉ ngơi, ăn thịt rừng.

• Like
Reactions: friendship
Hạng B2
17/4/15
412
747
93
43
Bác đã book phòng khách sạn chưa? Ở Bảo lộc tương đối dễ, chứ Dalat mùa lể thì khó tìm phòng mà giá lại đắt 2, 3 lần. Lể này nghe nói nhà khách dinh 2 còn phòng , giá 800k -phòng 1giường 1,6m + 1 giường 1m4, khuôn viện rộng đẹp.
Hồ Tuyền Lâm bác có thể book tour, hoặc đến bến thuyền đi vào khu dl Đá Tiên hoặc Nam Qua (gần nhau) dưới chân núi Voi- trên đường vào Lá Phong, 2 chỗ này có chòi lá nghỉ ngơi, ăn thịt rừng.
Á...Dinh 2 mà giá rẻ vậy anh 6..
Trong đó dễ đặt hay không anh??!

Hạng B2
3/1/18
101
273
63
49
Gợi ý cho bác...
Ở Lys villas dalat đường Mai anh đào, giá rẻ, anh chủ rất dễ thương. Ở đây tiện tham quan thung lũng tình yêu, đồi mộng mơ, XQ sử quán.
Cafe Bích câu ngắm hồ, khuôn viên rộng, đẹp, các bé tha hồ chạy nhảy.
Fresh garden ngắm hoa, chụp hình, xong ra nhà hàng thưởng thức gà nướng, cơm lam...

Hạng B2
17/4/15
412
747
93
43
Chuyến đi có ổn không bạn?? Có review kinh nghiệm gì cho anh em khác hông.. :D

Hạng B2
4/9/15
172
65
28
47
Đà Lạt năm nay có nhiều điểm check in mới, bác nào chưa đi hoặc có nhu cầu đi lại inbox em để em gửi các điểm tham quan nha
Tháng 9 rồi, cuối tháng này là bắt đầu săn quỷ già các bác nhỉ?

Hạng B2
17/4/15
412
747
93
43
Đà Lạt năm nay có nhiều điểm check in mới, bác nào chưa đi hoặc có nhu cầu đi lại inbox em để em gửi các điểm tham quan nha
Tháng 9 rồi, cuối tháng này là bắt đầu săn quỷ già các bác nhỉ?
Anh gửi dùm nha.. Cảm ơn anh nhiều.. :)