Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Mới vào mùa hoa lavender, và thu hoạch hồng giòn
Dã quỳ vào tháng 10 mới rực rỡ ( khách du lịch thì mê, còn dân thì ớn lắm, phấn hoa gây dị ứng, và mùa hoa tàn thì vừa xấu vừa dơ :( )

Hạng B2
4/9/15
172
65
28
47
Anh gửi dùm nha.. Cảm ơn anh nhiều.. :)
  • Viện Sinh Học Tây Nguyên
  • Dalat Fairytale Land (Ngôi làng cổ tích, hầm rượu vang)
  • Trang trai Cún - Puppy Farm
  • Đà Lạt View (Cổng Trời Đà Lạt).
  • Cà phê Mê Linh
  • Hồ vô cực - Nơi tình yêu bắt đầu
......nếu thiếu điểm nào bác để lại mail nhé

Hạng B2
17/4/15
412
747
93
43
  • Viện Sinh Học Tây Nguyên
  • Dalat Fairytale Land (Ngôi làng cổ tích, hầm rượu vang)
  • Trang trai Cún - Puppy Farm
  • Đà Lạt View (Cổng Trời Đà Lạt).
  • Cà phê Mê Linh
  • Hồ vô cực - Nơi tình yêu bắt đầu
......nếu thiếu điểm nào bác để lại mail nhé
Cảm ơn anh nhiều..mình 4x rồi nên mấy chỗ này k hợp..
Lăn tăn ngồi cf Tùng thôi..

Hạng B2
4/9/15
172
65
28
47
Cảm ơn anh nhiều..mình 4x rồi nên mấy chỗ này k hợp..
Lăn tăn ngồi cf Tùng thôi..
;);) Thì em báo bác đây là điểm check in mới mà - cái này thì thích hợp cho giới trẻ thôi, bác thì cứ vào mấy quán Cafe là hợp nhất - đỡ di chuyển vất vả, view và không khí thì khỏi bàn.. Em là em kết cafe An bác ạ..

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Đà Lạt dạo ni còn nhiều thông không các bác?
Bác hỏi hơi khó trả lời. Nếu trung tâm thành phố thì đã bị phá nát và thay thế bằng các khối bê tông thành thị
các mảng trắng là khu vực đã bị đô thị hoá
Nhờ các bác tư vấn về chuyến đi Đà Lạt!

Thông chỉ còn tập trung nhiều ở khu vực đồi cù và các dinh 1,2,3 hay khu thung lũng tình yêu.
buổi sáng bước ra cửa, trên con ngõ cạnh dinh 3
Nhờ các bác tư vấn về chuyến đi Đà Lạt!

Tuy nhiên ra khỏi thành phố thì lại đúng là Dalat , các đường đèo Prenn, khu hồ Tuyền Lâm và Suối vàng Dankia, đường 725 về Tà Nung, đường Ankroet và 722 vào hồ Suối vàng, đường QL20 cũ về D'Ran, đường 723 (nay là QL27C) về Nha trang - vẫn rừng thông vẫn sương mù với quanh co đèo dốc, vẫn đẹp vô cùng.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Đà Lạt nên đi mấy ngày hả các bác?
Nếu là khách du lịch bình thường, đi ô tô riêng thì khoảng 3 hoặc 4 ngày là đủ. Nếu muốn khám phá Dalat kết hợp nghỉ dưỡng sẽ cần cả tuần. Không có mẫu số chung do mỗi người có ý thích và cảm nhận về Dalat khác nhau.

• Like
Reactions: friendship
Hạng B2
17/4/15
412
747
93
43
Nếu là khách du lịch bình thường, đi ô tô riêng thì khoảng 3 hoặc 4 ngày là đủ. Nếu muốn khám phá Dalat kết hợp nghỉ dưỡng sẽ cần cả tuần. Không có mẫu số chung do mỗi người có ý thích và cảm nhận về Dalat khác nhau.
Há há...Lên ĐL là quên ngày quên giờ..
B6 giờ là tỷ phú thời gian, và triệu phú mỹ kim... :p..Tụi con giờ chưa được 1 góc của B6..