Hạng B1
13/11/13
84
36
28
Nói thật em máu bim lắm luôn nhưng ở tỉnh lại ko rành xe củ sợ lầm nên quất đại k3 chứ ngày nào e cũng vô thớt bim ngóng

Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com
Bài viết bên otofun cá nhân em thấy khá đúng nhưng có câu này em thấy chém hơi bị ác "....với số tiền hơn 800 bạn có thể sở hữu 1 e như vậy với tuổi đời khoảng 3 năm với số km khoảng 2-3v, và một điều nhầm lẫn chết ng đó là ai ai cũng cứ tưởng rằng chi phí nuôi e bim nó là tốn kém, hóa ra chỉ khi nào thực tế vào thì mới thấy chẳng tốn là bao, bởi bim 3 cực lành, và cũng chẳng có gì để hỏng ngoài mấy cái cao su , gioăng nọ kia giá thành vài ba trăm ngàn.": Nếu mua đập hộp, 3 năm chỉ chạy 3 vạn thì chẳng có goăng mịa nào cần thay cả, cao su cũng chưa tới tuổi phải lên đường, mà xui phải thay hay thay dự phòng thì cũng tốn một vài trăm $ (tiền part + tiền ship + tiền công thợ) chứ k có phim vài trăm ngàn như xe Hàn :D

• Like
Reactions: tuanvn
Hạng B1
13/11/13
84
36
28
Hehe 800 mà có xe 3 tuổi, 3vạn thì còn gì nói, nhưng e khoái con 2014 thôi

Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com
Nói thật em máu bim lắm luôn nhưng ở tỉnh lại ko rành xe củ sợ lầm nên quất đại k3 chứ ngày nào e cũng vô thớt bim ngóng
Bác giống em hồi xưa, mê bim từ khi thằng bạn làm cùng nó múc E90, chán box KIA k vô nữa mà suốt ngày lọ mọ vào box Bim. Và quyết định bán Forte chỉ sau 1 lần cưỡi E46 của ông hàng xóm hehe...
Hiện cũng có thầy giáo trẻ kobayashi cũng hay vào đây, dấu hiệu cho thấy đang chuẩn bị gia nhập hội bim hihi...

Hạng B1
13/11/13
84
36
28
Mà kể cũng mắc cười gởi xe ở gara có ông nội kia đi em bim 2014 trắng đậu sát xe e, mình dòm xe ổng mình thèm mà tối ngày ổng cứ chui vô xe mình dòm rồi chui ra tiếc sao xe a nhiều đồ chơi hơn xe e ta, cặp mâm cũng đẹp hơn, e rủ đổi mà ko chịu

Hạng B2
21/3/14
342
98
28
Mà kể cũng mắc cười gởi xe ở gara có ông nội kia đi em bim 2014 trắng đậu sát xe e, mình dòm xe ổng mình thèm mà tối ngày ổng cứ chui vô xe mình dòm rồi chui ra tiếc sao xe a nhiều đồ chơi hơn xe e ta, cặp mâm cũng đẹp hơn, e rủ đổi mà ko chịu
Và ông ta cười :D .

• Like
Reactions: thanhhoa504vn
Hạng D
14/1/08
1.496
24
38
57
Tưởng ổng nói thiệt hả

Tập Lái
15/2/12
10
2
3
HCM
Chào các bác, tình hình là em dự định cuối năm cưới em vợ hai (đầu tiên), có một số em đang dụ dỗ em như: mazda cx5, camry 2014 và bmw320. Trong số này em đang kết em BMW320i 2014 quá, vì em nó quá dễ thương và body chuẩn, lại sung sức, cũng muốn xơi em nó. nhưng qua một số thông tin đọc được em cũng hơi đắn đo một số điều sau: Em thì ở Nha Trang, mà ở Nha Trang thì lại không có Trung tâm bảo hành hay đại lý chính hãng của BMW, trong khi thấy mấy thớt trên diễn đàn có nhiều ý kiến rằng em này hay bị lỗi các phần mềm, linh kiện thay thế lại khó tìm (chưa kể em nó xài toàn hàng hiệu), nếu bị tai biến có thể phải đem nguyên con lên xe cứu thương vào TPHCM cấp cứu, đây là điều em lo lắng nhất. mà nếu em nó cứ đi TP.HCM cấp cứu miết chắc em chịu. Rất mong các bác có nhiều kinh nghiệm dùng xe BMW tư vấn giúp em, Trong trường hợp này em có nên xúc em nó về không ?? em này có hay trở chứng và đẻ ra nợ không ??(Về xiềng để cưới em nó về thì em có thể lo được). Thank các bác nhiều.
Bác trọn em BMW 320 là ok rồi . Đi BMW Lái đầm, đẳng cấp...

• Like
Reactions: nicoman