Tập Lái
23/6/09
10
3
3
Chào các bác, tình hình là em dự định cuối năm cưới em vợ hai (đầu tiên), có một số em đang dụ dỗ em như: mazda cx5, camry 2014 và bmw320. Trong số này em đang kết em BMW320i 2014 quá, vì em nó quá dễ thương và body chuẩn, lại sung sức, cũng muốn xơi em nó. nhưng qua một số thông tin đọc được em cũng hơi đắn đo một số điều sau: Em thì ở Nha Trang, mà ở Nha Trang thì lại không có Trung tâm bảo hành hay đại lý chính hãng của BMW, trong khi thấy mấy thớt trên diễn đàn có nhiều ý kiến rằng em này hay bị lỗi các phần mềm, linh kiện thay thế lại khó tìm (chưa kể em nó xài toàn hàng hiệu), nếu bị tai biến có thể phải đem nguyên con lên xe cứu thương vào TPHCM cấp cứu, đây là điều em lo lắng nhất. mà nếu em nó cứ đi TP.HCM cấp cứu miết chắc em chịu. Rất mong các bác có nhiều kinh nghiệm dùng xe BMW tư vấn giúp em, Trong trường hợp này em có nên xúc em nó về không ?? em này có hay trở chứng và đẻ ra nợ không ??(Về xiềng để cưới em nó về thì em có thể lo được). Thank các bác nhiều.

Hạng B1
5/1/13
83
59
18
Q7, HCMC
Dòng F của bim theo đánh giá của mọi người là rất lành lại ăn uống hợp lý. Bác cứ múc đi. Vợ 2 đầu đời của e, e còn đánh liều làm một em mui trần 2 cứa 335 5 năm tuổi cơ. Ko sao đqau bác.

Hạng B1
13/11/13
84
36
28
Quất đi bác em đang đi k3 mà dòm e nó e máu quá, kẹt cái lúa chưa gặt

• Like
Reactions: nicoman
Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com
Nhưng e thích hàng con gin chưa bị a nào chọc ngoáy
Sở hữu xe Hàn đập hộp như cưới 1 em thôn nữ còn zin, hiền lành đến mức nhàm chán, nhưng rước 1 em Bim cũ như lấy một em người mẫu vậy hehe, chiều chuộng hơi khó vì ẻm rất chi là đỏng đảnh nhưng sánh đôi ai cũng mê mà xxx cũng rất là phê :p

Hạng B1
13/11/13
84
36
28
E đã qua 3 đời vợ từ gin đến te tua qua nhiều chồng và nghiệm ra rằng cưới vợ gin dạy từ đầu dễ hơn nhiều, chứ mấy e có chồng rồi nghe lời thằng chồng nó nói nó ngoan lắm, rước về là bể nợ với mấy e