Hạng C
11/9/10
555
263
63
Chúc mừng bác, mình thì khi quẹo ngón út tay trái giữ luôn signal khi nào thẳng xe thì mới tắt, nhìn thì thấy kỳ kỳ nhưng chắc ăn.

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com
Dongzinger nói:
Xin phép bác chủ thớt mình giải thích tý nhé vì đã là nạn nhân. Các bác xem hình sẽ hiểu ngay :

1-      Bắt đầu bật signal phải vào đường nhánh
2-      Lấy thẳng theo lề trái khoảng 30m, khi đánh Volant về trái 1 tý, công tắc signal tự động trả về off.
3-      Bắt đầu lấy phải rẽ về NKKN, lúc nầy nên nhớ rằng signal đã tắt, phải bật lại ngay, nếu không thì qua phần 4
4-      Cũng bật signal phải nhưng mà là ghé vào lề gặp bạn bè ở số 4, móc bóp và bắt đầu khóc ......
Vụ nầy có 1 hẳn topic xôm tụ lắm. Bác xem lại nhé.
Cảm giác của bác chủ lúc đó thế nào ? “ Sướng “

Dỉ nhiên từ 2 -> 3 là bác phải signal bên phải rồi. Có nhiều bác bị là từ 3 -> 4 mà không bật signal trái đó.

Hạng C
24/10/10
857
116
43
Gò vấp, HCMC
www.facebook
thuc_teao nói:
Chúc mừng bác, mình thì khi quẹo ngón út tay trái giữ luôn signal khi nào thẳng xe thì mới tắt, nhìn thì thấy kỳ kỳ nhưng chắc ăn.
Rút KN từ OS nên khi qua chỗ này em cũng làm như bác cho nó chắc

Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
51
đâu nhỉ?
Các hãng mà nghe lời mợ thì anh em OS ta lại mắc vào tội đi thẳng mà không chịu tắt xi nhan:D:D:D lúc đó thì bị các bác tài khác xúm vô wánh kkkk

Hạng D
5/11/07
1.248
69
48
47
mà nhiền khi em xi nhan mà sợ nó trả về phải xi nhan cưởng bức nghe nó kêu răng rắng thấy cũng sợ hư cái gì đó.

Hạng D
24/8/10
1.038
531
143
39
TP. Hồ Chí Minh
bondtit nói:
Dạo này em rất hay đi từ Võ Thị Sáu rồi rẽ phải vào Nam Kỳ Khởi Nghĩa, em cũng cảnh giác vụ trả lái mà bị mất xinhan nhưng dạo này không thấy đầy tớ đứng canh ở đó nữa nên cứ nghĩ là đầy tớ cũng ... lên OS nên đã thôi cái trò đó, sáng nay em vừa rẽ phải thì cũng bị mất xinhan, nhờ cảnh giác cao độ em bật xinhan ngay tắp lự, hehe, kết quả là thấy một cái gậy của đầy tớ vừa ... giơ lên rồi lại .... hạ xuống và một ánh mắt nhìn theo đầy tiếc nuối

Em thấy áy náy lắm vì làm đầy tớ mất một độ ăn sáng :D
Em thề là em chẳng biết làm thế nào để khi xe quẹo vào đây mà xinhan không tự tắt.:( mấy ông xxx này đúng là.....

Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.636
1.854
113
38
Cà Mau
vantamvo nói:
mà nhiền khi em xi nhan mà sợ nó trả về phải xi nhan cưởng bức nghe nó kêu răng rắng thấy cũng sợ hư cái gì đó.
Chính xác. Thỉnh thoảng em hay dùng tay giữ nhan khi quẹo đánh lái ngược lại thì nghe kiêu cũng hơi nhót ruột tí :D

Hạng B2
11/10/09
213
60
28
Quận 2, Hồ Chí Minh
Cho em hỏi ngu ti'... Ở đường có đường nhánh, mình ko thèm (quên) đi đường nhánh, thì đến giao lộ mình rẽ phải đau có vấn đề gì phải ko các bác?