Hạng D
11/1/11
2.597
2
38
Re:Nhờ FFCer giúp đỡ trang trí nhà ở

huyluong nói:
Có bác nào quen ai kinh doanh bàn bida không, em muốn mua lại 1 bàn xài lướt (mua mới ngán quá) :D
p/s: nên mua carom hay lỗ các bác ???
Bác khg cần phải mua mới, qua bên em chở về, em tặng bác luôn nhưng có điều khi nào bác có uống vài ly bia thì nhớ réo em vì cái bàn này của em chỉ để ngồi uống bia thôi....:D:D:D

30s
Hạng B2
8/3/12
133
0
16
Vậy là mai mốt sẽ có mục: off Bến Tre oánh bida tiêu cua

P/S: bida loại nào em cũng múc được hết, nhưng ở nhà giải trí thì nên chơi băng chứ lỗ thì ồn lắm :)

Tập Lái
3/11/10
27
0
0
49
Tp. HCM

Em không post được link nhưng bác có thể tham khảo trên afamily.vn mục nhà đẹp có vài ý tưởng chắc có thể gợi ý cho bác.

Last edited by a moderator:
Hạng C
6/8/11
644
1
18

nhìn bản thiết kế của bác huyluong , theo em thì chẳng thích tí nào , nhà bác lớn thế sao không xây dạng biệt thự mini ???

nhà to , người ít thì theo em biệt thự mini là hợp nhất . đó là ngu ý của em vì em không thích lầu , chỉ thích sân vườn nho nhỏ nuôi gà , trồng cây , ngắm chim hót mỗi sáng cho lòng nó thanh thản hihihihi

Hạng D
3/3/08
2.180
36
48
48
Vương Quốc Campuchia

kubin85 nói:
nhìn bản thiết kế của bác huyluong , theo em thì chẳng thích tí nào , nhà bác lớn thế sao không xây dạng biệt thự mini ???

nhà to , người ít thì theo em biệt thự mini là hợp nhất . đó là ngu ý của em vì em không thích lầu , chỉ thích sân vườn nho nhỏ nuôi gà , trồng cây , ngắm chim hót mỗi sáng cho lòng nó thanh thản hihihihi

Em đang xây dựng để kiếm thêm tiền mà bác. :D
Sau này có tiền em xây biệt thự phía sau (vì em còn 500m2 phía sau +8000m2 nơi khác nữa.hihi.) Ở quê thì chim,gà,cây nhiều lắm, hôm nào bác rãnh xuống em, em dẫn bác đi xem nghe chim nhỏ, chim lớn hót nhé :D