Hạng B1
20/1/07
83
0
6
Tự gắn cũng được, mất 10' là cùng.

Đầu tiên bác dán lên kính lái. Dây đi lên trần xe, cứ thế nhét vào khe trên trần rồi đi ra mép ngoài, tháo zoang cao su ra nhét vào rồi lắp lại zoăng sau đó đi xuống dưới ghế ngồi bên phụ rồi đi vào tẩu thuốc

Hạng D
13/12/10
4.627
11.706
113
pkngan nói:
Đã ra gắn ở chỗ bác Quang Diệu, 4 xị
, được cái anh em làm nhanh gọn, nhiệt tình.
thời buổi khó khăn có cơ hội là chém đẹp

Tập Lái
29/10/12
44
6
8
46
HCM
Dạ, chính xác là 400k, bác í có chạy thêm cho 1 dây video dự phòng để sau này có thể kết nối tín hiệu video từ camera xuống, do dùng jack 2.5mm nên chưa có sẵn. Tuy nhiên tính thêm dây này nữa mà 4 xị thì em thấy cũng hơi đắt. Nếu Bác Quang Diệu có xem bài này xin đừng buồn.

@nghiemhung: Do em cũng lười, hơn nữa chưa từng coi ai tháo mấy mấy tấm trần lèn dây nên cũng rất ngại. Tốn tiền là đáng bác ạ.

MDF confirmed
Hạng C
20/3/07
754
25
28
Cần Thơ
chổ bác quangdieu mình cũng từng lắp đồ ở đây, giá cả cũng hợp lý, nhưng lắp cái này mà tính giá 400k thì chát quá

Hạng B1
20/1/07
83
0
6
pkngan nói:
Dạ, chính xác là 400k, bác í có chạy thêm cho 1 dây video dự phòng để sau này có thể kết nối tín hiệu video từ camera xuống, do dùng jack 2.5mm nên chưa có sẵn. Tuy nhiên tính thêm dây này nữa mà 4 xị thì em thấy cũng hơi đắt. Nếu Bác Quang Diệu có xem bài này xin đừng buồn.

@nghiemhung: Do em cũng lười, hơn nữa chưa từng coi ai tháo mấy mấy tấm trần lèn dây nên cũng rất ngại. Tốn tiền là đáng bác ạ.
Không phải tháo cái gì hết bác ạ. Cứ nhét vào cái khe giữa nỉ trần và trần xe là được, còn cái zoăng cao su cách âm ở khung xe cứ mạnh tay mà kéo, không sao đâu; đơn giản cực kì. Nếu bác tự làm rồi sẽ thấy mất 50K cũng là quá lãng phí

Hạng D
6/9/11
1.555
208
63
Hồ Chí Minh
trongkiet nói:
pkngan nói:
Em thấy chỗ bác xa quá, chắc em ra ADV nha. Thank nhã ý của bác.
Undertaker. nói:
Ko chê thì mời bác ghé em ah, nv em xử cho ah
Bác chủ nói sao chứ (chắc là bác không biết đường)....chổ bác Under ngay bác Quang Diệu mà.
...... nhưng với Oser mà gắn 4 xị thì em choáng luôn.

chuẩn... 2 bác này cách nhau 1 đoạn đi bộ...

Hạng B2
6/8/12
279
16
18
41
mất tiền mà biết thêm cũng tốt, bác lăn tăn làm gì, mất 4 xị học lỏm luôn:D:D:D

Tập Lái
29/10/12
44
6
8
46
HCM
SorDo em hấp tấp đọc địa chỉ Cầu Ông Lãnh, tưởng xa, ai dè. Sorry bác nhé.
Undertaker. nói:
Ko chê thì mời bác ghé em ah, nv em xử cho ah

Vâng cám ơn bác đã góp ý cho e, e xin được trả lời cùng bác
Hôm đó e lắp luôn cho bác cả camera trước, camera sau, camea hành trình, tháo DVD ra để kết nối vào các camera.
Và nối sẵn cho bác 1 sợi dây AV zin 5m (dây này e mua hộ bác giá 100k) hôm đó e cũng đã cho bác xem dây mới 5m 100%, chứ k phải là những dây ngắn cũ gộp lại

Mong bác xem xét lại giúp e chứ, nếu mà chỉ lắp camera hành trình e sẽ miễn phí cho bác và mời bác cafe ghé tham quan tiệm của e.

Cám ơn bác nhiều !!!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
5/7/10
167
12
18
dochoioto.net nói:
Vâng cám ơn bác đã góp ý cho e, e xin được trả lời cùng bác
Hôm đó e lắp luôn cho bác cả camera trước, camera sau, camea hành trình, tháo DVD ra để kết nối vào các camera.
Và nối sẵn cho bác 1 sợi dây AV zin 5m (dây này e mua hộ bác giá 100k) hôm đó e cũng đã cho bác xem dây mới 5m 100%, chứ k phải là những dây ngắn cũ gộp lại

Mong bác xem xét lại giúp e chứ, nếu mà chỉ lắp camera hành trình e sẽ miễn phí cho bác và mời bác cafe ghé tham quan tiệm của e.

Cám ơn bác nhiều !!!
Nếu đúng như thế này thì lại rẻ chán. Chắc bác chủ quên