Hạng D
6/9/11
1.555
208
63
Hồ Chí Minh
dochoioto.net nói:
Vâng cám ơn bác đã góp ý cho e, e xin được trả lời cùng bác
Hôm đó e lắp luôn cho bác cả camera trước, camera sau, camea hành trình, tháo DVD ra để kết nối vào các camera.
Và nối sẵn cho bác 1 sợi dây AV zin 5m (dây này e mua hộ bác giá 100k) hôm đó e cũng đã cho bác xem dây mới 5m 100%, chứ k phải là những dây ngắn cũ gộp lại

Mong bác xem xét lại giúp e chứ, nếu mà chỉ lắp camera hành trình e sẽ miễn phí cho bác và mời bác cafe ghé tham quan tiệm của e.

Cám ơn bác nhiều !!!
cái này em confirm nè! em có ghé bác ấy nhờ gắn giúp cái camera hành trình mua ở SUV7SEATs heee còn được khuyến mãi chai nước suối nữa...

MDF confirmed
Hạng C
20/3/07
754
25
28
Cần Thơ
bác quangdieu lên tiếng như thế này thi anh em hiểu bác hơn, làm ăn ngày phải uy tín hơn chứ :)

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
MDF nói:
bác quangdieu lên tiếng như thế này thi anh em hiểu bác hơn, làm ăn ngày phải uy tín hơn chứ :)
Những người đọ sau thfi hiểu được, còn những người đọc trước rồi k đọc lại thì sẽ cạch bác DIỆU ra, tội bác ấy, vì em cũng gắn cho bác ấy nhiều lần rồi , giá cả hạt dẻ luôn
Do bác chủ thôi , chứ nếu làm vậy mà nói khác thì mất uy tín người ta hết, bác chủ đính chính lại dùm bác DIỆU cái

Tập Lái
6/11/11
2
2
18
35
Cám ơn các bác đã xem xét giúp e
Về bác chủ chắc bác chủ quên mất các hạng mục khác, cũng k sao ạ.
Bên e vẫn đang và sẽ ngày càng cố gắng hoàn thiện mọi thứ để phục vụ các bác Oser nhiều hơn ạ
1 lần nữa e xin cám ơn và chúc các bác có ngày cuối tuần vui vẻ !!!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/3/11
297
124
43
Bình Dương
quang.dieu nói:
Cám ơn các bác đã xem xét giúp e
Về bác chủ chắc bác chủ quên mất các hạng mục khác, cũng k sao ạ.
Bên e vẫn đang và sẽ ngày càng cố gắng hoàn thiện mọi thứ để phục vụ các bác Oser nhiều hơn ạ
1 lần nữa e xin cám ơn và chúc các bác có ngày cuối tuần vui vẻ !!!

Bác Diệu thì ok r, mình chưa làm ở bác nhưng cũng nge OSer nói nhiều về sự nhiệt tình các bác ah. Em cũng xin bác Diệu báo giá cho e cái Cam hành trình, Vietmap. e có sẵn DVD Hồ Cẩm Đào r nha bác.

Hạng B2
14/8/12
288
75
38
Nhờ anh em hướng dẫn DIY, nhân tiện kiểm tra dây nhợ luôn thể.

Tập Lái
29/10/12
44
6
8
46
HCM
Cảm ơn bác Diệu đã lên tiếng, em chỉ cảm thấy hơi mắc (mà mắc hay rẻ là do quan điểm của mỗi người), vậy Bác không trách em vụ này nữa nhé. Nếu được lần sau bác ghi cho chủ xe cái hóa đơn bán lẻ, góp ý bác chút.

Cảm ơn bác lần nữa.

Hạng B1
24/8/12
59
1
8
51
Tp- Ho chu tich!
Em cũng đã làm chỗ Bác diệu. Nhiệt tình uy tin, giá phải chăng, chất lượng sản phẩm tuỳ theo giá, ( Tien nào vải đó) nhưng lần nào e vào Bác cũng Đông khách nên tư vấn và bán hàng chỉ có một mình Bác . ( ko được chu đáo và cụ thể lắm ) trân trọng !

Hạng D
21/11/06
1.083
8
38
Mới gắn x3000 thấy cũng ok nhưng ban đên không có hồng ngoại nên không rỏ lắm.

Hạng D
14/8/11
4.162
87.644
113
Theo em thì cụ chủ mắc hai sai lầm:
1- Khi cụ Undertaker nhận làm giúp thì cụ lại chưa đọc kỹ Đ/c của cụ ấy mà đã vội vàng từ chối??? Cụ Under làm ổn, nhiệt tình, dễ chịu ( có lần em ghé kiểm tra cái DVD. Tháo ra tháo vô, cầm đi hãng kiểm tra...... tuy nhiên khi tính tiền cụ ấy lại .... miễn phí... còn đãi cafê nữa
)
2- khi chấp nhận dịch vụ của cụ Quang Diệu.. thì cụ chủ lại không tường tận được cụ Diệu đã làm những gì...... vì vậy không tránh khỏi ... lăn tăn??!!??
TUY NHIÊN ĐIỀU TỐT ĐẸP Ở ĐÂY LÀ CÁC OS ĐÃ CÓ DỊP ĐỂ HIỂU NHAU HƠN VÀ CŨNG LÀ DỊP ĐỂ CHỨNG TỎ UY TÍN CAO CÁC DỊCH VỤ CỦA CÁC CỤ ĐANG LÀ THÀNH VIÊN CỦA OS!

Last edited by a moderator: