Tập Lái
25/4/16
32
34
18
35
Dạ, em ở sg bác ơi. nhưng xe e còn bảo hiểm bác à. Để vào hãng làm bác ơi. Cám ơn bác :)
Xe bác còn nhẹ lắm ạ. Xe em mới lấy về 1 ngày qua ngày hôm sau chính tay em móc hàm rụng cả cản trước, gãy đuôi đèn gầm. Báo hại ra bảo hiểm hàn lại cản giờ cái mí nhựa nó ko đợc khít.

Hạng B1
7/7/16
69
68
18
38
Xe bác còn nhẹ lắm ạ. Xe em mới lấy về 1 ngày qua ngày hôm sau chính tay em móc hàm rụng cả cản trước, gãy đuôi đèn gầm. Báo hại ra bảo hiểm hàn lại cản giờ cái mí nhựa nó ko đợc khít.
ố ồ, hic có nhiêu đó mà e đây còn trăn trỡ. Như bác chắc rụng nụ luôn quá :D

Hạng B1
7/7/16
69
68
18
38
Lúc móc xong nó phê lắm bác. Quá là bình tĩnh, Có bảo hiểm nên ko lo, gắn cản lên lấy băng keo dán lại chạy về. đêm về mới xót. heheh!
Quá đỉnh. Có chụp hình lại làm kỷ niệm ko bác. Cho chiêm ngưỡng cái độ phá xe của bác với ... :D
Phần e chỉ lo cái vết trầy của chóa đèn trước hơi sâu, hok biết mấy ah kỷ thuật có xử lý được hok :(( haizzz

Hạng D
16/2/13
1.260
1.289
113
ĐỒNG NAI
Thường thì nếu xe mới mấy cái bị nặng nên thay cho nó liền lạc. Bảo hiểm tất nhiên nó không chịu thay rồi, mà chỉ hàn và tút thôi (cho rẻ). Do đó sau khi hồ sơ bảo hiểm ok, mình nói chuyện với phụ trách, hỏi giá nếu thay mới thì bao nhiêu, lúc đó mình thay mới và chỉ bù thêm tiền thay mới thôi. Đồ Kia em thấy giá hạt dẻ

Hạng B1
7/7/16
69
68
18
38
Thường thì nếu xe mới mấy cái bị nặng nên thay cho nó liền lạc. Bảo hiểm tất nhiên nó không chịu thay rồi, mà chỉ hàn và tút thôi (cho rẻ). Do đó sau khi hồ sơ bảo hiểm ok, mình nói chuyện với phụ trách, hỏi giá nếu thay mới thì bao nhiêu, lúc đó mình thay mới và chỉ bù thêm tiền thay mới thôi. Đồ Kia em thấy giá hạt dẻ
Cám ơn bác đã chỉ giáo. Cái này khi làm hồ sơ thông báo giá thì mìh hỏi hả bác. Em định ngày mai chạy ra hãng cho nó check và làm luôn :(. Haizzza rầu

Hạng B1
7/7/16
69
68
18
38
Ủa mà mấy bác cho e hỏi, nếu mình thay cái chóa đèn thôi ko có được hok. Vì nó chỉ trầy xướt phần ngoài, đèn đóm vẫn bình thường.