Hạng C
8/8/09
923
150
43
41
e cũng chẳng đôi co như con người của anh. không lý sự cùn mà đây là thực tế a thôi .Không những anh sơn grand dis mà còn bạn a sơn cũng biết và có thể biết anh. nếu như mốp 2 cái e cũng lấy, này mốp hết vậy theo anh a muốn lấy hok. anh có mắt hay không mà hổng thấy có cái có hộp ah.Cái PS màu đỏ đấy chắc mắt anh có vấn đề nên không thấy, e chào anh phan nhé.

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
e cũng chẳng đôi co như con người của anh. không lý sự cùn mà đây là thực tế a thôi .Không những anh sơn grand dis mà còn bạn a sơn cũng biết và có thể biết anh. nếu như mốp 2 cái e cũng lấy, này mốp hết vậy theo anh a muốn lấy hok. anh có mắt hay không mà hổng thấy có cái có hộp ah.Cái PS màu đỏ đấy chắc mắt anh có vấn đề nên không thấy, e chào anh phan nhé.
Vô Duyên bác đặt màu trắng tui mua con màu trắng cho bác, bác lại nhìn qua con màu đỏ... tôi chỉ muốn nói cho bác hàng tôm hàng cá mà bán hàng cho bác nó cũng cười bác đấy.....

Hạng C
8/8/09
923
150
43
41
ai vô duyên anh.e không nói màu trăng màu đỏ. ý e nói a mua sao một cái có hộp một cái không hộp vậy thôi. đúng thực tế chưa e đâu kêu a mua màu đỏ, e nói màu đỏ có hộp sao mà trắng không. mà a mua cùng một trang web mà. Vậy là biết rồi hen. không đôi co nữa biết thêm vậy đủ rồi anh phan hén.

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
ai vô duyên anh.e không nói màu trăng màu đỏ. ý e nói a mua sao một cái có hộp một cái không hộp vậy thôi. đúng thực tế chưa e đâu kêu a mua màu đỏ, e nói màu đỏ có hộp sao mà trắng không. mà a mua cùng một trang web mà. Vậy là biết rồi hen. không đôi co nữa biết thêm vậy đủ rồi anh phan hén.
bác xem ở đâu biết 1 trang vậy.... chắc cùng 1 trang taobao.com đúng không bác.... bác biết nhiều quá rồi đấy....
mà nên nhớ con xe đấy tôi có nhờ bác Sơn lấy lại dùm tôi luôn mà.... bác giữ lại chi rồi lại lý sự cùn như hàng tôm hàng cá thế
chán...
xin lỗi mọi người ai cần lấy cái bệ bước thì nhắn em không thì Mod cứ xóa dùm em .
cám ơn

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Vào năm 2013 Bác @oldman_saigon cũng giúp anh em hội MIT mua hàng giúp từ ebay để thỏa chí đam mê độ xe và góp ít quỹ cho từ thiện, cuối cùng thì Bác ấy cũng rút vào ở ẩn sau vụ lùm xùm tiền Bạc với Bác hoanganhtriton. Các thành viên gạo cội của hội MIT còn ấn tượng đến bây giờ.

Ai hơn em xin nhường nhé.
@Under: Đối với HATT thì nhớ lấy tiền trước, mình nhớ có mấy vụ lùm xùm tiền bạc rồi. Hỏi bác Tâm Biker chi tiết

Giờ có Bác @Rbx khuấy động phong trào cho hội MIT thêm xôm tụ. Thiết nghĩ qua việc này Rbx tuy có thiệt thòi một chút nhưng ngộ ra được nhiều điều quý giá.

Năm hết, Tết đến, Mod nên đóng thớt này lại để Anh Em cùng vui vẽ nhẹ nhàng.

• Like
Reactions: Rbx and quangnm
Hạng C
8/8/09
923
150
43
41
người ta thường nói câu biết ngọn đầu câu chuyện thì nói. chứ ko biết mà hù theo thì giống qua........! gọi đó là ý thức bầy đàn.

Hạng D
27/6/12
3.378
993
113
Lại rắc rối, sao nhiều rắc rối nhể.
800k, quá rẻ. Zinger ở hãng bán tầm 3 triệu.

• Like
Reactions: lvtphong