Hạng B2
16/12/09
183
489
63
Cũng là 1 câu chuyện đáng nhớ cho những ai làm việc giúp, dùm...Khi em mới mua con Grandis, thấy nhiều thứ mình cần không thể mua được (do hãng giá cao, hoặc trong hãng không có, ở ngoài thì tìm nát nước cũng không thấy), nhưng từ khi có bác @grandis ok, @RBX tìm giúp những món hàng mà mình thấy cần là em mừng lắm, alo hỏi mua giúp liền, khi lấy hàng cũng có những lúc không như ý, nhưng đó là tấm lòng của người mình nhờ, em đều vui vẻ nhận hàng, làm ly cafe dinh dưỡng (đậu nành, bắp và hương liệu) nói chuyện vui vẻ. Mình biết người mua giúp cũng cực chứ không sướng gì, nhưng đó là vì đam mê và vì anh em trên hội, còn những nguyên nhân gây ra món hàng không được như ý có thể là do phía cung cấp và quá trình vận chuyển. Nếu trách người mua giúp thì cũng khó cho người ta. Vài lời tâm sự trên quan điểm cá nhân của em.

Hạng B2
30/10/13
265
297
63
Mỗi người nhịn 1 câu đi mấy Bác,toàn đàn anh ko đó nha. để em kêu mấy "Thánh" bên Attrage vô lụm cho xong chuyện: Bác @vang9999 , @sario @attrage,@Kent Le @Kendai đâu mất rồi??
dạ sorry bác xe e gắn đèn dưới chân ròi, nên thấy cái này ko cần thiết, với lại e hok mún khoang lỗ trên xe e để bắt dây đèn

• Like
Reactions: Rbx
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
dạ sorry bác xe e gắn đèn dưới chân ròi, nên thấy cái này ko cần thiết, với lại e hok mún khoang lỗ trên xe e để bắt dây đèn
cám ơn bác quan tâm.... ủa mà sao phải khoan lổ bác? không luồn dây xuống được à?

Hạng D
27/8/14
3.344
13.861
113
Vũng tàu
Có tình có nghĩa
"Tình nghĩa" là "tỉa...nghìn" hả anh Sơn?:3dquaytay:.
Hồi trước em có nhờ anh Ph mua giùm mấy món đồ, tới khi nhận hàng (chưa đưa tiền) thì nó bị sứt,mẻ... tùm lum nhưng em tiếc 20k tiền gửi xe Hoa Mai trả lại cho ảnh nên để xài tới bi giờ nhìn quen mắt luôn rồi, giờ mà có ai đem cái mới keng tới đòi đổi em cũng hổng chịu đâu,hehehe

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Đâu phải e đặt rùi ko lấy đâu mà bác dặn e.............e Bùn.
dạ không bác K.... em đưa link lên để ai cần đặt thì đặt biết chổ đặt tốt hơn thì cứ đặt.... chứ mắc công người ta nói mắc rẻ... hhhhehehehhe...
chứ em với bác thì có gì... bác toàn đưa dư cho em chứ có thiếu đâu...