qvu confirmed
Hạng B1
3/7/13
56
122
33
Ở Dốc Lết nếu đi xe cá nhân thì có quán Kiều Oanh nấu ăn cực hợp khẩu vị của tôi mà giá siêu rẻ. Tôi vô kêu cái lẩu mực có 170k ăn no căng ( giá này là tui mới ăn hôm hè 2022 nha) mà còn ngon hơn mấy quán lẩu mực chổ đèo Cổ Mã nữa. Ngoài ra mấy món khác ,hải sản này nọ cô chủ nấu cũng rất ngon mà rẻ. Bánh xèo thì ăn bánh xèo số 1 . Còn ở Bãi Dài thì mình chưa tìm dc quán nào ưng ý, thổ địa chỉ chổ cho mà cũng ko ăn thua. Hồi trước dịch có quán ăn nhỏ ngay dưới khách sạn Apollo ăn rất ngon và sạch thì giờ dẹp đâu mất tiêu, vì vậy vợ tui cứ đòi đi Dốc Lết để ăn uống cho ngon , tui thì cứ phải chiều vợ mặc dù tui chỉ thèm tắm biển Bãi Dài haizzz
Đợt này e đi cả Bãi dài và DL luôn. Các Anh chờ hình ảnh đê. Sẵn tiện cho địa chỉ quán luôn đi bạn.

Hạng B1
14/8/20
85
174
33
40
Đợt này e đi cả Bãi dài và DL luôn. Các Anh chờ hình ảnh đê. Sẵn tiện cho địa chỉ quán luôn đi bạn.
Nhờ tư vấn ăn chơi tại biển Dốc lết - Nha trang

Mình hay ăn chổ quán Kiều Oanh nè, còn bánh xèo số 1 thì lên gg tìm cái là thấy liền à

• Like
Reactions: qvu
Hạng B1
14/8/20
85
174
33
40
bác cho mình xin các quán ăn ngon ở các đèo Cổ Mã, Cả, Cù Mông với. Cám ơn bác
Đèo cổ mã thì có 1 dãy la liệt các quán lẫu mực luôn, bác hợp mắt quán nào thì vào ,mình thì vào 1 lần ở quán Phong Phú, lẫu 250k 1 cái mà nó ko kèm rau vs bún, kêu rau bún tính thêm tiền. Mà cái lẫu nó nấu kiểu gì mà toàn dầu mỡ ăn ngán chết lên dc. Bởi vậy nên tui có viết bài ở trên rồi đó, gia đình tui đi đâu thì tui tạt vào dốc lết ăn uống cho đã rồi đi tiếp

• Like
Reactions: TNTANH