Hạng B1
14/12/18
77
53
20
46
Để em kể 1 con Q7 cũ cho bác nghe: cty em có con Q7 odo khoảng 74k, đời 2012 thì phải, quattro gì đó, em cũng thỉnh thoảng lái khi có việc đi tỉnh, cũng chả thấy sướng gì hơn con fortuner, thằng ku tài xế chính thì nằm đường cũng khoảng 5-6 lần gì đó cùng với Q7, ko hiểu sao dạo này đèn taplo hay báo lắm, Giám đốc mỗi khi thấy ku tài xế lên gặp đột xuất là biết có chuyện, ổng nản quá tính bán cụ nó đi cho rảnh nợ, nhưng chị phó Giám đốc thì nói xe đó xe Cái, phải giữ lại làm ăn mới tốt, vậy là ôm cục nợ triền miên. Cty đã bán con foruner 2014 odo 90k lành như đất đi, để lại em Q7 sang trọng lắm nha, 1 con nợ sang chảnh kkk

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
Cũ là một chuyện, quan tâm thêm nó đã chạy được bao nhiêu, chủ trước thay đồ gì.
Mấy năm trước công ty mình có lấy lại 1 chiếc đời 2008 của đối tác, Q7 máy 4.2, chạy nặng nề tốn xăng, hay báo lỗi, hư thường xuyên và sửa chờ lâu và tốn vài chục đến vài trăm triệu, đi được 3 năm bán.

• Like
Reactions: CleanPaperStraw
Hạng C
15/8/17
679
449
63
36
Để em kể 1 con Q7 cũ cho bác nghe: cty em có con Q7 odo khoảng 74k, đời 2012 thì phải, quattro gì đó, em cũng thỉnh thoảng lái khi có việc đi tỉnh, cũng chả thấy sướng gì hơn con fortuner, thằng ku tài xế chính thì nằm đường cũng khoảng 5-6 lần gì đó cùng với Q7, ko hiểu sao dạo này đèn taplo hay báo lắm, Giám đốc mỗi khi thấy ku tài xế lên gặp đột xuất là biết có chuyện, ổng nản quá tính bán cụ nó đi cho rảnh nợ, nhưng chị phó Giám đốc thì nói xe đó xe Cái, phải giữ lại làm ăn mới tốt, vậy là ôm cục nợ triền miên. Cty đã bán con foruner 2014 odo 90k lành như đất đi, để lại em Q7 sang trọng lắm nha, 1 con nợ sang chảnh kkk
Nghe là biết xạo rồi

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Nguyên 1 đám chả hiểu gì về xe có bu lại thì cũng thành cục nợ là phải.
Cái câu “Đời 2012 là phải”, “quattro gì đó” đủ chứng minh chả biết gì đến cái cơ bản là date xe bao nhiêu còn k biết lấy gì biết sử dụng xe Đức.
Nghe đồn xe Nhật lành thì hnao nói ổng đổi thử mấy con như MDX, RX hay GX có option tương đương rồi cho tài xế chạy bạ đâu quăng đó coi nó vật lên bờ xuống ruộng lúc bảo dưỡng hay k :)

• Like
Reactions: nnpbl