Hạng B2
18/11/10
249
2.562
93
Anh nhắc mới nhớ, tới mùa hoa dã quỳ nữa rồi! Trong lòng lại nôn nao các cung đường Đà lạt, DT 725,... nói chung là lại nhớ nhớ cao nguyên :)

Mấy cái trụ điện gió nếu đi QL14 thì chỉ nhìn thấy nó loáng thoáng. He he, chắc rủ gấu làm 1 chuyến theo tuyến của anh thử xem, chứ có 1 tuyến QL14 nhìn hoài cũng chán :)
Ông anh cũng đang đòi đi BMT mà đi theo cách nghỉ dưỡng, đi trễ, đi tàng tàng lên đó, đòi ơr Mường Thanh. Mình thích đi sớm cho mát, lên đó còn 1/2 ngày tham quan hoặc vô Hồ Lak hay Yok Đôn ngủ.
Mà chắc đợt này mình lên Đà lạt ngắm dã quỳ trước.

• Like
Reactions: phatbinhduong
Hạng C
7/4/20
651
662
93
34
Ông anh cũng đang đòi đi BMT mà đi theo cách nghỉ dưỡng, đi trễ, đi tàng tàng lên đó, đòi ơr Mường Thanh. Mình thích đi sớm cho mát, lên đó còn 1/2 ngày tham quan hoặc vô Hồ Lak hay Yok Đôn ngủ.
Mà chắc đợt này mình lên Đà lạt ngắm dã quỳ trước.
mùa này DL dã quỹ đâu đẹp bác

Hạng B2
25/5/21
107
1.379
93
Sao em tìm đường đi từ ngã tư thủ đức về BMT mà sao GG map nó chỉ loạn cào cào lên vậy mấy anh. Mấy anh rãnh gửi cái link map lên cho em coi với.

Có phải đi QL13 -> Đường Gò Dưa -> Cầu Vượt Gò Dưa -> Đường Bình Chiểu (DT743) -> Tân Vạn Mỹ Phước -> Điện Biên Phủ -> Nguyễn Văn Linh -> Huỳnh văn Lũy (DT742) -> DT741 -> QL14.

hành trình này được ko mấy anh?

Hạng D
17/8/09
3.328
29.490
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Sao em tìm đường đi từ ngã tư thủ đức về BMT mà sao GG map nó chỉ loạn cào cào lên vậy mấy anh. Mấy anh rãnh gửi cái link map lên cho em coi với.

Có phải đi QL13 -> Đường Gò Dưa -> Cầu Vượt Gò Dưa -> Đường Bình Chiểu (DT743) -> Tân Vạn Mỹ Phước -> Điện Biên Phủ -> Nguyễn Văn Linh -> Huỳnh văn Lũy (DT742) -> DT741 -> QL14.

hành trình này được ko mấy anh?
Nhanh gọn