Hạng B2
9/6/06
161
0
0
Hà Nội
RE: Nho tu van em premacy 2003

Chào các Bác!

E là thành viên mới xin được gia nhập OS chúc OS và các thành viên ngày một lớn mạnh và phát triển. E cũng rất thích con premacy này vì kiểu dáng và sự tiện lợi của nó hơn nữa giá lại rất hợp lý. Nhưng e vẫn hơi thắc mắc là nó có nhược điểm gì không vậy? Nhờ các Bác tư vấn giúp.

Hạng D
24/2/06
2.156
189
63
50
Saigon Vietnam

Trích đoạn: Bim Bim

Chào các Bác!

E là thành viên mới xin được gia nhập OS chúc OS và các thành viên ngày một lớn mạnh và phát triển. E cũng rất thích con premacy này vì kiểu dáng và sự tiện lợi của nó hơn nữa giá lại rất hợp lý. Nhưng e vẫn hơi thắc mắc là nó có nhược điểm gì không vậy? Nhờ các Bác tư vấn giúp.
bác vào box Mazda có rất nhiều bài bình lựng về em premacy, theo em thấy hầu như không có nhược điểm gì nhiều nếu so sánh với các lọai xe cùng tầm giá nÀY. múc đi bác:D

Hạng B2
23/11/04
309
5
18

Trích đoạn: Mazda black

Em này chại thì OK nhưng có mổi tội ngồi chẹt lém Bác ạ !!![8D]

Bác chạy xe gì mà bác bảo Pre chật? He he Em đang dùng Pre đây, em cao 170cm, nặng 75kg, thấy chạy Pre ngồi thoải mái chán.

Anh em dùng Pre đâu cả rô ô ô ồi....????

Hạng B1
17/6/06
87
0
0
TP- Mười mùa hoa

Dạ thưa Bác e quên là mí cái ghế sau đấy .bác ngồi fía trước thì rộng rùi ,còn 5 người ngồi sau nữa .....

Hạng B2
9/6/06
161
0
0
Hà Nội

E đã đọc hết các bài trong box của Mazda, thấy chủ yếu là khên thôi. Đúng là hàng ghế cuối chất thật nhưng Pre đâu phải là xe 7 chỗ, có thêm hàng ghế đó là tiện rồi. Nói chung là everythink is ok. Có tiền là múc liền à.

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Tầm tiền đấy thì Pre là hợp lý rồi. Nếu sử dụng như một chiếc sedan thì đi thỏa mái thôi, hàng ghế sau chủ yếu chứa đồ linh tinh, nhưng khi cần vẫn chở thêm được 2 người lớn nữa, còn nếu sedan thì chỉ có chui vô cốp :D:D:D

Hạng B2
6/4/04
419
27
18
Cao Lãnh

Trích đoạn: songnguyen
Tầm tiền đấy thì Pre là hợp lý rồi. Nếu sử dụng như một chiếc sedan thì đi thỏa mái thôi, hàng ghế sau chủ yếu chứa đồ linh tinh, nhưng khi cần vẫn chở thêm được 2 người lớn nữa, còn nếu sedan thì chỉ có chui vô cốp :D:D:D
Tôi hoàn toàn nhất trí với bác "Sống Nguyên". :)

Chỉ có điều lưu ý các bác là Mazda đã chính thức ngừng sản xuất em này, và chuẩn bị thay nó bằng em Mazda 5 đấy. [8|]

Pre lắp và xuất xưởng bây giờ là do mấy nghìn bộ linh kiện còn tồn kho do VMC nhập từ trước (khi thuế nhập linh kiện còn chưa tăng).

Chắc sắp tới Pre mới khự sẽ còn giảm giá nữa, về bằng giá 2002 (khoảng 21,5-22K gì đó).;)

Hạng B1
17/6/06
87
0
0
TP- Mười mùa hoa

Bác Bim Bim cho em hỏi tí em Pre ấy đăng ký mấy chổ vậy Bác ....? Từ trước đến giờ em cứ tưởng là đăng ký 7 chổ chứ. Làm em lộn tùm lum.... hi.....hi......