Hạng B2
23/11/17
303
167
43
Người tốt không ai làm vậy cả. Cả đống tài sản của người ta, ai cho đi 1 mình, ngay cả xe máy. Hồi đó bọn nó hay có chiêu đi mua xe máy xong xin chạy thử, chở chủ xe đằng sau. Nửa chừng vờ làm rớt nón, nhờ chủ xe xuống lụm, xong chạy mất.
Bởi vậy, em ko đồng ý. Họ giận không mua nữa, bỏ về luôn. Ghê thặc :(

• Like
Reactions: chauha
Hạng B2
5/11/14
379
10.177
93
Bữa trước e bán con thánh vios ô mua thì k thử, ô anh đi theo leo lên lái hỏi sao xe này chạy nhanh k đầm. Hỏi ra mới biết trước h toàn chạy xe tải.

Hạng D
7/3/07
2.225
53.704
113
Bữa trước e bán con thánh vios ô mua thì k thử, ô anh đi theo leo lên lái hỏi sao xe này chạy nhanh k đầm. Hỏi ra mới biết trước h toàn chạy xe tải.
Em bán xe mấy lần, toàn ông muốn mua thì không nói gì. Thằng đi theo toàn chê này chê nọ. Chắc là bài chung của tụi nó rồi.

• Like
Reactions: dairyu
Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Bác hiểu lầm rồi, là người mua muốn thử xe 1 mình, không muốn chủ xe ngồi chung đó :eek:
Lý do không chính đáng, em thử em chủ xe không chủ động ngồi kế thì em cũng yêu cầu.
Ai mua xe yêu cầu vậy thì thôi bái bai đi bác. Có ý đồ đen tối.

Hạng C
3/1/10
848
7.262
93
Tất nhiên là mua xe cũ phải để người mua chạy thử rồi. Trước khi cho lái thữ, vui lòng cho xem bằng lái, và mình phải ngồi bên phụ. Người mua thật sự họ cũng chẳng muốn gây tai nạn chi cho phiền phức. Nhưng gặp trường hợp leo lên lái mà quờ quạng thì mời xuống ngay và luôn.

Nói thật chứ bán xe ớn nhất đi thử xe, em không sợ nó dông mất luôn, cướp xe thế phải to gan lắm, và chắc chắn là khó thoát. Em chỉ sợ lái ẩu, lái kém, nhẹ thì va chạm, nặng thì tai nạn cho người khác thì toi. Không hiểu xảy ra thì quy định xử lý thế nào, chứ vụ này không thấy nói mấy, biết là hiếm xảy ra, nhưng lỡ ra thì sao? :)