Hạng B1
30/9/05
98
0
16
51
where news comes
RE: Nhờ tư vấn lắp đồ chơi cho ESC

HÌnh ảnh ra sao bác? post em xem tí, em nhà quê lắm, hihihi
Trích đoạn: mazda3black

Trích đoạn: rockrambo2cool

Em chạy xe Escape 2.3 đang muốn thay đèn xenon, mấy bác giúp em nên thay loại nào, ở đâu, giá bao nhiêu? em đội ơn các bác. em ở Tp HCM
Bác chơi luôn projector angel eyes bên bác Phú OS cho ngon :D, giá 3tr5 thôi

Hạng D
12/10/04
3.223
481
98

Thứ 7 này bác đi off đi rồi e cho bác xem thực tế luôn :D

Hạng B1
30/9/05
98
0
16
51
where news comes

bac M3B: hôm rồi gom bi mấy anh em vui không, tôi thích đi quá mà không được, bác post mấy tầm hình coi cho đỡ thèm!! hôm khác đi nha!

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

Cái này thì em xin giúp bác M3B vậy, bác Rambo ơi, bác vào đây để xem hình offline hén: http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=445139.

Còn đây là cái link của EFC (Escape Fan Club), bác vào tham gia hén: http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=298632

Last edited by a moderator:
Hạng D
12/10/04
3.223
481
98

Trích đoạn: rockrambo2cool

bac M3B: hôm rồi gom bi mấy anh em vui không, tôi thích đi quá mà không được, bác post mấy tầm hình coi cho đỡ thèm!! hôm khác đi nha!
E có PM cho bác mà ko thấy bác trả lời :(

Hạng B2
26/4/07
118
39
28

tôi chưa chạy thử dèn xeon , bác nào chạy rồi cho xin ý kiến nhé , đèn xeonngooif trong xe nhìn ra thì có hiệu quả chiếu sáng như đèn zin của xe không . Nhìn tư bên ngoài thì quả thạt là sáng chói , nhưng không biewets hiệu quả thế nào. ỏ hà nội thì lắp ỏ đâu các bác làm ơn chỉ dùm nhé nhan tiện cho giá luon nha. cảm ơn các bạn
tôi đang chạy Esacape 2.3 đã làm nội thất và thay lôp 3.0

Hạng B2
30/12/05
203
0
0
ha noi

Trích đoạn: for escape

tôi chưa chạy thử dèn xeon , bác nào chạy rồi cho xin ý kiến nhé , đèn xeonngooif trong xe nhìn ra thì có hiệu quả chiếu sáng như đèn zin của xe không . Nhìn tư bên ngoài thì quả thạt là sáng chói , nhưng không biewets hiệu quả thế nào. ỏ hà nội thì lắp ỏ đâu các bác làm ơn chỉ dùm nhé nhan tiện cho giá luon nha. cảm ơn các bạn
tôi đang chạy Esacape 2.3 đã làm nội thất và thay lôp 3.0
bác qua em .em lắp thử cho bác đi mấy hôm là bác biết ngay.không thích thì lại tháo ra ,miễn phí toàn bộ .

Hạng B2
19/11/05
227
1
18
Hà Nội

Xe em 3.0 đời 2004 thì chi phí hết bao nhiêu hả bác?

Tập Lái
23/4/07
47
3
10

Hi cac pac, mình đang chạy con F Escape 2.3, mùa khô vừa qua nắng nóng quá nên hư cái lá lúa cao su gạt nước, mình thay đồ của Nhật chỉ 120k mà bây giờ nó kêu két két ồn quá. Các pác tư vấn dùm mình với...chán quá!