Tập Lái
14/4/07
23
0
1
RE: Nhờ tư vấn Mua altis hay camry

Trích đoạn: medusa

Bác ducanet nói cũng hợp lí, đành răng Cam đẳng cấp hơn Altis nhưng tầm tiền đó lại Form CŨ, thôi thì Bác cứ múc Altis đi một thời gian rồi đổi qua Cam cũng không muộn, biết đâu lúc đấy lại CAM 07 Bác mới đổi không chừng:D

Có lẽ lấy quả Altis cho nó "Lành"
Các bác biết mua Altis 2nd ở đâu không?
Cám ơn trước nhiều nhiều

Hạng B2
3/12/06
109
23
18
48
Ho Chi Minh

Lành thì có nhưng form không hay lắm đâu bác ạ, thường lắm. Tiền đó đủ làm em Mazda 6, MT đời 2005 là ít, form rất đẹp, manly, lâu demode. Xăng thì như các bác chay Maz6 đã nói, chỉ khoảng 8L/100km.

Hạng B2
1/3/06
128
0
0

Trích đoạn: vnpatriot

Lành thì có nhưng form không hay lắm đâu bác ạ, thường lắm. Tiền đó đủ làm em Mazda 6, MT đời 2005 là ít, form rất đẹp, manly, lâu demode. Xăng thì như các bác chay Maz6 đã nói, chỉ khoảng 8L/100km.
Mong các bác đưa thông tin chính xác tí, đã nói đến nhiên liệu phải có 3 thông số: TP, đường trường và hỗn hợp. Phần nhiều ở trong DĐ mọi người hay nói đến mức tiêu hao nhiên liệu trong TP, Mazda 6 trong TP tầm 12 lít bác ạ, 8 lít chắc bác nói đến đường trường.

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

Các bác cứ mãi lo cãi nhau về vụ nhiên liệu coi chừng quên vấn đề chính là chất lượng xe:D.Ko lẽ mua xe chỉ chú trọng đến duy nhất vấn đề nhiên liệu,đó chỉ là điều kiện cần nhưng còn thiếu điều kiện đủ.

Tập Lái
6/2/07
2
0
0

Em cũng có ý định làm em Altis 2nd nhưng chả biết mua ở đâu cả?Mua ở gara cũng ghê răng lắm các bác ạ.Hay là làm con Altis mới cho nó lành.:mad: