vi3
Tập Lái
28/10/15
15
11
3
theo kinh nghiệm của em, khi phân vân giữa 2 lựa chọn, bác nên về hỏi ý bà cả. bà cả nói sao thì cứ làm ngược lại, không bao giờ hối hận ;)

Hạng D
23/11/14
1.098
1.011
113
42
Chạy xe Peugeot (em cũng đang chạy) có cái sướng là người ta nhìn tưởng chạy xe...Tàu :3dcuoi: cơ mà nói gì em cũng vẫn chọn Peugeot hơn chú CR-V kia, đơn giản vì lúc đi xem xe để mua, vô showroom Honda, con gái em chê đầu tiên là chiếc CR-V :D

Đùa với bác chủ chút chứ xe châu Âu, có xài thời gian rồi mới thấy cái khác so với xe châu Á bác ạ. Nội cái cánh cửa xe em nó chắc và nặng, đóng nghe cái ình mà mấy thằng bạn chạy Mazda công nhận "chắc ghê" (em có lên chuột ở tay đó). Chạy Peugeot nó đầm lắm bác. Bác mua nhanh thì khỏi lăn tăn giá, chứ chờ ít lâu nữa xe trên 2.0 áp thuế cao thì chít đa!

Hạng B2
4/2/12
358
45
28
Nhờ tư vấn mua xe nào giữa Peugeot 3008 và Honda CR-V 2.4?
Em mới nhận CRV vào 9/10/2015 Cảm thấy rất hài lòng và chạy đầm chắc.. Dịch vụ của hãng thì chu đáo phụ tùng có đầy đủ. Nói chung Honda về khâu sau bán hàng rất tốt. THACO sau bán hàng thì thôi rồi...

• Like
Reactions: trung.phanquoc
Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Cám ơn các bác cho ý kiến qua 1 tg lái thử, và tìm hiểu mình đã quyết định tham gia hội nuôi sư tử. Cái số E nó thế vợ 1 quê Hà đông vợ 2 quê ở Pháp nhưng cùng họ với nhau mới chết.
Chúc bác vui với 'cả chuồng' sư tử.:3dcuoi:

• Like
Reactions: tieuthieugia
Tập Lái
20/11/14
20
18
3
hinonhapkhau.vn
Peugeot thì thời xa xưa khi Pháp chiếm VN thì cũng chạy nhiều đấy. Nhưng nếu bác so 2 em này thì em khuyên lấy CRV. Vì xét về kiểu dáng con 3008 này nhìn thực sự không đáng với tầm giá đó. Còn xét về độ bền thì Honda cũng có tên tuổi. Còn xét về thương hiệu nếu chơi xe sang thì 3 cánh, BMW... chứ Peugeot chưa thể gọi là xe sang đối với các anh em trẻ tuổi. Có chăng các bác già còn biết đến chút.

Tập Lái
1/10/15
18
15
3
51
Hải Phòng
Tính kinh tế như dân Việt vẫn tính thì chọn CR-V. Nhưng vận hành thì CR-V thua xa con PG, nội thất CR-V cũng thua luôn....

Hạng B2
25/5/13
214
133
43
Cụ nào phía Bắc có nhu cầu xe Peugeot thì ới em để có những tư vấn, lái thử và ưu đãi tốt nhất nhé.
em cảm ơn
Em Huy 0985556645 bên Peugeou Thanh Xuân, số 12 Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân, Hà Nội.