Hạng C
3/1/18
508
6.983
111
Này e nói thiệt mà, cả đoạn ql1k đoạn bình dương ko có c.a. Về tới cầu vượt linh xuân hoặc qua cầu hóa an vào BH mới có công an, nên thích chạy sao chạy miễn ko ảnh hưởng người khác là dc, kkk. Vợ mình dân BH nên đường này mình đi thường lắm. Lần đầu đi ko biết qua 2 trạm thu phí mất 20k, nó ko thèm hướng dẫn tiếng nào, sau này mới biết 1 vé qua dc 2 trạm, rồi sau nữa là nó dẹp trạm luôn.
Mấy vụ 1 vé 2 trạm, mình cũng chẳng biết...thấy lạ lạ.....sao nhiều vé còn dư 1 phần kiểm soát....hihi
Trên Quốc lộ 51 cũng có 2 trạm , mua vé trạm đầu qua trạm 2 khỏi đưa tiền mà chỉ cần đưa vé đã mua ở trạm 1 .

5 năm trước đi Vũng Tàu , em thấy tài xế xe trước đưa tờ giấy không phải là tiền cho nhân viên , em thấy lạ nên dòm lại vé vừa nãy đã mua nên mới biết.

Hạng D
16/10/06
1.547
10.120
113
sites.google.com
Trên Quốc lộ 51 cũng có 2 trạm , mua vé trạm đầu qua trạm 2 khỏi đưa tiền mà chỉ cần đưa vé đã mua ở trạm 1 .

5 năm trước đi Vũng Tàu , em thấy tài xế xe trước đưa tờ giấy không phải là tiền cho nhân viên , em thấy lạ nên dòm lại vé vừa nãy đã mua nên mới biết.
Nhìu người đến giờ vẫn ko biết 2 trạm T2 và T3 chỉ trả 1 lần tiền. Nên nhìu khi kẹt xe là trạm T2 cho oto đi vào lane xe máy, qua luôn ko cần vé, nhưng đến T3 họ thu, cũng vậy thôi. Ai ko biết thì chui mấy lane ngoài xếp hàng lè lưõi. Ở biên hòa ngày trước đám cường thuận mở trạm khắp nơi và chơi chiêu này, ai ko biết thì bị thu nhiều lần. Giờ dẹp nhìu lắm rồi.

Hạng D
11/8/21
3.215
3.274
113
20

E bị cả 2 năm í...hèn gì mình đưa xiền nó trố mắt...gùi xé vé mới hè...hehe...ngáo thặc...