Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
Hay thật nhà em cũng đang lên lộ trình SG - Đà Nẵng đúng 9 ngày luôn. Lúc đầu dự kiến 6-14/7 nhưng lại vướng trẻ con thi HK2; tuần sau đón thì vk em vướng teambuilding với cộng ty nên khả năng cao sẽ là tuần cuối tháng 7 và đầu tháng 8.
Hóng chia sẻ của các bác đi trước.
Lộ trình dự kiến của em:
Ngày 1 SG - Tuy Hoà 550km xp 4h ăn trưa quán Cây Dừa QL1, Cam Ranh, Khánh Hoà; tối nghỉ Tp Tuy Hoà
Ngày 2 Tuy Hoà - Hội An 400km xp 9h thăm Kỳ Co, ăn trưa Quy Nhơn; tối nghỉ Hội An
Ngày 3 Hội An
Ngày 4 Hội An - Đà Nẵng
Ngày 5 ĐN - Huế thăm đèo Hải Vân tối có thể cắm trại bãi Tân Cảnh Viên thử hoặc về ĐN ngủ
Ngày 6 ĐN - Quảng Ngãi - Pleiku
Ngày 7 Pleiku - Măng Đen hoặc BMT
Ngày 8,9 về SG
Bác xem lại ngày 6 & 7 hơi bị ngược đường, bác muốn đi Măng Đen thì nên đi ĐN - QN - Măng Đen (ngủ MĐ)
Ngày 7 MĐ - Kontum - Pleiku - BMT
Như vậy sẽ thuận đường hơn.

• Like
Reactions: Trung Củ Khoai
Hạng B1
4/9/19
65
169
33
HCM
Bác xem lại ngày 6 & 7 hơi bị ngược đường, bác muốn đi Măng Đen thì nên đi ĐN - QN - Măng Đen (ngủ MĐ)
Ngày 7 MĐ - Kontum - Pleiku - BMT
Như vậy sẽ thuận đường hơn.
Em bỏ hướng Tây nguyên rồi bác, về đường QL1A luôn cho lành. Tới Nhà Trang rồi rẽ lên Đà Lạt chơi thêm 1-2 tối rồi về SG luôn

Hạng B2
29/5/14
174
111
43
41
Tình hình dịch "vật" quá nên em đang đi bon bon tới Quy Nhơn phải quay đầu về lại Tuy Hòa chơi, sau đó ghé Nha Trang rồi về lại SG. Cung đường đến Huế đành phải dời lại mùa hè năm sau.