Hạng B2
18/3/07
369
8
18
khaiman_moto nói:
Bác ra ngoài Box FIAT để tư vấn về kỹ thuật, Thớt này chỉ để bóng bàn offline, sinh hoạt cộng đồng. kính bác !
!!!???

Hạng B2
28/10/10
143
19
18
TP.HCM
Chiều nay e và bác Hummer sg vừa đi xem về. Nhìn chung với giá trên hai trăm thì ko duyệt dc. Máy tương đối êm nhưng rất bẩn. Nội thất tạm, máy lạnh ko lạnh, đã sỏn lại.

Hạng B2
5/3/12
439
243
43
tp vinh
mua xe sơn lại phải xem xét kỹ càng các bác ạ.Nhất thiết phải có tay nghề khá mới đánh giá được chất lượng xe!

Hạng C
10/9/11
641
115
43
Q9 Tp HCM
Em thấy xe đã được sơn lại, mấy con ốc trên máy bị gỉ sét, máy dơ( không có sự chăm sóc) các phần nhựa đã chuyển màu và biến cứng. các dây điện vào bugi bị bong hết lớp bảo vệ lòi các sợi dây điện ra ngoài. Em nghĩ chiếc xe này tút lại, đồng hồ đã bị tua(39 000km) và đưa mức giá 218 triệu thì chỉ lừa những ai chưa biết gì về xe. Máy xe giống như cái ổ của chuột(Xương cá, xương gà và phân chuột rải nhiều chỗ)

Cái hình máy này là copy của ai chứ xe mà em và bác Mrdao đi xem thì dơ và gỉ sét rất nhiều.

Hạng B2
20/4/07
268
313
63
Hummer SG nói:
Em thấy xe đã được sơn lại, mấy con ốc trên máy bị gỉ sét, máy dơ( không có sự chăm sóc) các phần nhựa đã chuyển màu và biến cứng. các dây điện vào bugi bị bong hết lớp bảo vệ lòi các sợi dây điện ra ngoài. Em nghĩ chiếc xe này tút lại, đồng hồ đã bị tua(39 000km) và đưa mức giá 218 triệu thì chỉ lừa những ai chưa biết gì về xe. Máy xe giống như cái ổ của chuột(Xương cá, xương gà và phân chuột rải nhiều chỗ)

Cái hình máy này là copy của ai chứ xe mà em và bác Mrdao đi xem thì dơ và gỉ sét rất nhiều.
Đời không như là mơ, Bác nào hấp tấp xe chạy tết thì dể dính em này như chơi. Cảm ơn Bác, em cũng đang lăn tăng em này, nhưng nghe Bác nói thì em hết mơ.

Hạng B2
20/4/07
268
313
63
Mrdao nói:
Chiều nay e và bác Hummer sg vừa đi xem về. Nhìn chung với giá trên hai trăm thì ko duyệt dc. Máy tương đối êm nhưng rất bẩn. Nội thất tạm, máy lạnh ko lạnh, đã sỏn lại.

Bác xem thử 2 em dưới đây có phải là 1 không. Thanks
bonbanh.com/Xe-Fiat-Doblo--2004-93939.html
bonbanh.com/Xe-Fiat-Doblo--2004-94569.html

Hạng B2
10/7/12
437
188
43
Mrdao nói:
Tiếc là hôm đó em không đi được với bác, không thì cũng thất vọng theo rồi.

Tập Lái
10/12/12
18
0
0
Vậy còn chiếc bán ở oto hà nội
mấy bác xem chua

Last edited by a moderator: