Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Em vừa lấy chiếc cruze ltz trưa nay, đi cùng 2 anh bạn. Cảm giác chạy rất là phê, xe vọt, máy êm, cách âm rất tốt (có phủ gầm). Chạy 80 cây chuối trên NVL êm ru. Phuộc xe 2015 (đời cuối) này có vẻ êm hơn những đười trước nên khi qua gờ không còn cảm giác xóc như trước đây. Kết luận, quyết định đổi xe là hết sức đúng đắn. Để từ từ em sẽ post tiếp

P/S: các bác mua xe mới nên phủ gầm.
Bác tự phủ hay xe mới đã cải tiến, phủ sẵn rồi.

Hạng D
4/6/10
1.732
2.419
113
Bác tự phủ hay xe mới đã cải tiến, phủ sẵn rồi.

Xe mới đã có phủ một lớp nhưng em yêu cầu bên Chevy SG phủ gầm thêm trước khi giao xe, chi phí tầm 2-3 triệu gì đó nhưng em chắc chắn là có tác dụng giảm ồn gầm và hốc bánh xe.

P/S: Hôm qua có chat qua điện thoại với sếp em người US. Ổng nói cruze ltz bên US bán tầm $28,000 trong khi đó chiếc Civic full option của con gái ổng mua bên đó hết $21,000. Vậy mà bên VN thì cruze ltz bán khoảng $28,500 còn Civic 1.8 AT bán tầm $34,800. Thật không thể tin được.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
7/5/15
312
209
43
Em yêu cầu bên Chevy SG phủ gầm trước khi giao xe, chi phí tầm 2-3 triệu gì đó nhưng em chắc chắn là có tác dụng giảm ồn gầm và hốc bánh xe.
Giá lăn bánh bây h là bao nhiêu cho Cruze LTZ 2015 vậy bác?

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Em vừa lấy chiếc cruze ltz trưa nay, đi cùng 2 anh bạn. Cảm giác chạy rất là phê, xe vọt, máy êm, cách âm rất tốt (có phủ gầm). Chạy 80 cây chuối trên NVL êm ru. Phuộc xe 2015 (đời cuối) này có vẻ êm hơn những đười trước nên khi qua gờ không còn cảm giác xóc như trước đây. Kết luận, quyết định đổi xe là hết sức đúng đắn. Để từ từ em sẽ post tiếp

P/S: các bác mua xe mới nên phủ gầm.
Em đề nghị Bác mèo không được PR trá hình cho Cờ ru nhé.
Bác xem bài em mới đăng bên GARA ONLINE cái. Hôm đó (Hôm em gặp Bác bên GM SG) em mua chai aqua cho vào, hôm qua xem màu nước thấy tôi tối. lăn tăn quá. Mai em tính ghé bên NamThai chỗ em mua xe trước xem sao, rồi tính tiếp.. sao bác hè

• Like
Reactions: yeuxemy
Hạng D
4/6/10
1.732
2.419
113
Bác xem bài em mới đăng bên GARA ONLINE cái. Hôm đó (Hôm em gặp Bác bên GM SG) em mua chai aqua cho vào, hôm qua xem màu nước thấy tôi tối. lăn tăn quá. Mai em tính ghé bên NamThai chỗ em mua xe trước xem sao, rồi tính tiếp.. sao bác hè

Coi chừng bác mua trúng chai aqua giả đó. 5 năm nay em châm aqua hoài có sao đâu.

• Like
Reactions: vinh khanh
Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Nước lọc giả thì hàm lượng sắt và tạp chất hữu cơ NH3 nhiều sẽ gây ra hiện tượng đục vì kết tủa. Bác mua trong siêu thị cho em, aqua hay của thằng nào xịn cũng được. Nói chung nước thích bác về nhà mua cái bình chưng nước cất của 2 bậc chưng cất xong cho vào cũng được. :3dcuoi:. Chém tí, nhưng mà nước phong tên là xác định thay cái giàn luôn nha. Đừng nghe tê giác chém nhé. :3dcuoi:

• Like
Reactions: meocon07
Hạng D
4/6/10
1.732
2.419
113
Giá lăn bánh bây h là bao nhiêu cho Cruze LTZ 2015 vậy bác?
Em cũng không nhớ chính xác vì nó gôm vô nhiều hóa đơn quá. Bác cứ tính 639 là giá base, trước bạ 10%, biển số 11tr, đăng kiểm, BH bắt buộc, phí đườn bộ 2tr.

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Hứng phong tên đổ cho lẹ. kaka (nói đùa, ai muốn thì làm)
Sao Bác cứ vào đây làm gì nhể?? Gián điệp 2 mang??
Em chọc gậy chút chơi - Khi nào Everest 2016 ra mắt Bác cho em 1 vé nhé (Vé bao gồm: Chạy thử - phiếu giảm giá, giảm giá trực tiếp trên tiền mặt.... Tóm lại lợi ích tối đa nhá). Công ty em đang tính mua con này ( Sêp em khoái lắm, em cũng vậy)
Nhớt GM dùng được mấy ngàn km thì phải thay

• Like
Reactions: hino68 and yeuxemy
Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Sao Bác cứ vào đây làm gì nhể?? Gián điệp 2 mang??
Em chọc gậy chút chơi - Khi nào Everest 2016 ra mắt Bác cho em 1 vé nhé (Vé bao gồm: Chạy thử - phiếu giảm giá, giảm giá trực tiếp trên tiền mặt.... Tóm lại lợi ích tối đa nhá). Công ty em đang tính mua con này ( Sêp em khoái lắm, em cũng vậy)
View attachment 351635
Bác Hino cho luôn cái vé test drive con focus mới luôn nhe. Theng kiu.

• Like
Reactions: hino68