Hạng D
24/8/07
1.661
2.706
113
Vậy mà em thấy người ta thần thánh hóa lắm. Nào là tiết kiệm nhất phân khúc :D
bạn mình chạy Sorento all new 2.4lit xăng cộ bằng camry 2014 2.0 --> toy có tiết kiệm xăng ko?

bên Mẽo thì làm ăn đàng hoàng, còn xứ mình thì hỡi ôi, lâu lâu bể ra một vụ, gần đây thì bìa carton, ngặc là seeder của nó mạnh quá, thánh hoá nó khắp mọi nơi.

Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
Tiết kiệm hồi nào mình không thấy, chứ mình đã từng vận hành và từng móc tiền túi ra đổ xăng thì mình thấy nó luôn gấp đôi hoặc gấp rưỡi những em khác. Santa Fe có 8lit/100km, ảnh chơi 14l/100km có khi hứng lên nốc 18l/100km là chuyện thường.
Em test thử 3 con rồi, innova - santafe - fortuner. Anh for tửu lượng cao lắm. Nhậu với ảnh đuối đơ :D tiết kiệm khỉ gì.

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
bạn mình chạy Sorento all new 2.4lit xăng cộ bằng camry 2014 2.0 --> toy có tiết kiệm xăng ko?

bên Mẽo thì làm ăn đàng hoàng, còn xứ mình thì hỡi ôi, lâu lâu bể ra một vụ, gần đây thì bìa carton, ngặc là seeder của nó mạnh quá, thánh hoá nó khắp mọi nơi.
bao chí bây giờ cũng cần phải ăn cơm mà, hihi, chỉ cần vài động tác thì muốn không thành thánh cũng sẽ thành thánh hết. Mọi người thần thánh hóa em nó chứ khi đã vận hành nhiều xe thì không ai đánh giá cao Toy về độ sướng và tiết kiệm cả.
Em test thử 3 con rồi, innova - santafe - fortuner. Anh for tửu lượng cao lắm. Nhậu với ảnh đuối đơ [BCOLOR=#fcfcff]:D[/BCOLOR] tiết kiệm khỉ gì.
Em cũng thấy vậy, For thật sự không đáng với số tiền bỏ ra mua em nó. so với em Sorento bản thấp nhất của KIA có khi còn thua thẳng cẳng, không hiểu sao các bác nhà ta cứ thích không biết.

• Like
Reactions: tenxo
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Vậy mà em thấy người ta thần thánh hóa lắm. Nào là tiết kiệm nhất phân khúc :D
Toàn mấy ông sale của Toy nói chứ ai nói. Rồi mấy ông chưa có xe nghe theo đi PR giùm người ta thôi. Chưa có xe thì leo lên xe nào chạy mà chẵng thấy sướng. Chỉ khi nào cảm nhận qua nhiều dòng xe rồi thì mới thấy hết được xe nào ok, xe nào không ok thôi.

• Like
Reactions: duchuy19762003
Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Em thấy Toyota hay hơn các bác ah. Theo quy luật nhân quả và quy tắc vật lý đi các bác, đụng là phải lật, phải hư xe mua xe mới chứ. Toyota vạn tuế.

• Like
Reactions: Thanh Van
Hạng C
14/12/16
580
340
63
Chà... con này nó ỷ là có thể nhét pin dồn khối lượng lớn vào sàn xe để chơi trò này troll những thằng động cơ truyền thống vì k cách nào làm vậy đc.

Hạng C
11/3/11
769
647
93
Nó thử trên cát 2 bánh bên tài nó chà sâu xg cát . Cát độn lên kê ngay bên hông xe thì tức nhiên nó phải lộn ngược về.
Thử trên nền bê tông nhựa thì sẽ khác

Hạng B2
21/3/18
316
478
93
37
hanoi
xe chạy điện mà các bác, căn bản động cơ điện nằm ngay cái lốp rồi nền rất khó lật