Hạng D
9/2/18
3.403
4.999
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Bí quá thì lấy cái chai nước, rồi giải quyết trong xe, chứ ai đời mà khoe của cải ngoài đường thế kia. Lỡ mà có bà cô nào gan báo cầm kéo cắt là chít.
Đang xuất hàng mà có em gái xít xi lướt ngang là kẹt trym trong chai nước luôn đó :D

Hạng C
27/3/18
701
316
63
38
cac bác nen rut kinh nghiệm trên xe phải để chai dung tich 1,5L trên xe,đề phòng nhung trường hop thế này :p:p:p

Tập Lái
4/7/16
21
17
3
Em không đổ xăng cũng vào cây xăng đi vệ sinh. Các cây xăng đều vui vẻ chứ không thấy khó chịu gì (hoặc sau lưng em không biết) :D
Mình đi xe khi có nhu cầu vệ sinh cũng thường ghé cây xăng, nhà hàng, siêu thị để cho cả nhà giải quyết nhu cầu, nhân viên và chủ các nơi đó mọi người đều vui vẻ. Có nơi thì có thu phí, có nơi không thu gì hết, chỉ nhận lời " cảm ơn". Các con mình cũng học được thói quen không tiêu tiểu ngoài đường. Mong mọi người nên nâng cao ý thức.

• Like
Reactions: khanhdang83
Hạng C
11/9/12
518
276
63
HCM
kqxs3m.com
Có lần chở vợ con về quê, đang đi thì đứa con buồn tè quá, tớ ghé cây xăng, vì đang gấp định cứ thả nó vô tè rồi qua đổ ít xăng gọi là cho phải phép, mà người ơ cây xăng ngay lập tức nói là nhà vs hỏng rồi.
Chả biết sao họ nhịn tè ị luôn hay thật. Lòng người thật nhân hậu!

• Like
Reactions: No[2]
Hạng D
14/8/11
4.167
87.954
113
Đường dài thì mình ghé cây xăng nào sạch sẽ rộng dãi để giải quyết !! Trong thành phố thì ít kẹt lắm nhưng nếu kẹt thì cố về đến nhà !!

Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
Có lần chở vợ con về quê, đang đi thì đứa con buồn tè quá, tớ ghé cây xăng, vì đang gấp định cứ thả nó vô tè rồi qua đổ ít xăng gọi là cho phải phép, mà người ơ cây xăng ngay lập tức nói là nhà vs hỏng rồi.
Chả biết sao họ nhịn tè ị luôn hay thật. Lòng người thật nhân hậu!
99% là cây xăng tư nhân đúng ko bác? Em cố chọn cây xăng Petro số, ko thì cũng chọn cây xăng nào nhìn to nạc :D

Hạng C
15/2/08
556
306
83
didongthienminh.com
Hồi trước cách đây hơn 10 năm em cũng "ấy" bậy một lần giữa đường, xui xẻo gặp tụi nữ học sinh chắc lớp 8 - 9 gì đó đi ngang qua, chúng nó chỉ trỏ này nọ rồi cười hí hí. Em nói thiệt là lúc đó chỉ muốn độn thổ.
Hồi tầm 20 năm trước, em đi về quê chơi, thời điểm đó rất hiếm cây xăng, ko đc như bây giờ. Tầm 13-14 tuổi, e nghĩ quay mặt ra sông tè đỡ, vì xung quanh ko có cây, ai ngờ gặp ghe đám cưới đi ngang, quê muốn chết dù cũng còn nhỏ. Từ đó ko bao giờ tiểu đường nữa dù đi xe gắn máy hay xe hơi, quán cafe hoặc cây xăng