Hạng B2
17/3/11
154
230
43
50
Re: RE: Những cây xăng cần tránh tại HN

Cây xăng nó cũng tuỳ từng ngày đong thiếu, nhưng nói chung vẫn phải đổ chứ chả biết đâu mà lần

Hạng B2
24/7/11
149
1
16
49
đâu đó

Theo em nên đưa cây xăng Minh Khai, gần cầu Mai Động vào list nên tránh, em tránh cây xăng này mấy năm rồi, vì hiện tượng đong thiếu, xăng có nước.

em mới bị cây xăng đối diện Nguyễn Kim cho ăn cú lừa nè, hic hic. mình đi xe máy tấp vào, gặp đang lúc vội nên ko kịp nhìn đồng hồ thì tụi nó đã đút vòi bơm và bơm, chút chạy ra mới để ý 50ng xăng mà tại sao lên có tí xíu. chỉ còn trách mình và trách người thui.:mad::mad::mad:

Tập Lái
29/7/11
8
0
0
giamsatgps.vn

Em xin góp một cây xăng tốt nữa là cây xăng ở phố Phan Văn Trường, đằng cuối chợ Nhà Xanh. Cây xăng này hình như cũng của quân đội, em thường xuyên đong ở đây và thấy rất yên tâm (vì em đã thử so sánh với cả cây xăng quân đội ở Nguyễn Phong Sắc và các cây xăng khác)

Tập Lái
11/2/12
38
0
0

cây xăng ở đường hoàng mai đổ điêu ko tưởng, mà chả thấy có hiện lên số tiền đổ j cả, ko vào lần t2

Hạng D
30/1/07
2.587
145
63
nha trang

Theo em mấy bác nên nhớ một nguyên tắc là : khi mở nắp bình xăng chủng bị đổ xăng ,dầu là phải nhìn đồng hồ báo đã trả về o chưa , chú có những cây xăng đổ đủ số lượng nhưng mấy bác chỉ cần lơ là họ đổ tiếp mà không trả về o . Ví dụ họ đổ xe máy 50k bác mà ko để ý là họ đổ tiếp ngay.

Hạng B1
25/5/12
62
22
8
Nhà Bè

có một cây xăng ở mai dịch, bị đình chỉ nhiều lần, thay đổi nhiều chủ giờ thấy bán lén lén lút lút

Hạng D
1/6/12
1.090
98
48

theo kinh nghiệm của các chú các bác thì mình thấy nên vào những cây xăng số xx của nhà nước là an tâm nhất.