Tập Lái
19/2/19
26
2
3
32
Các bác cho em hỏi ở Hà Nội cây xăng nào chất lượng. Em đi xe ga, đổ xăng kém chất lượng đi ngu người quá :(( xe toàn trục trặc vớ vẩn

Hạng B1
26/8/17
57
11
8
42
mỗi khi đỗ xăng e phải đứng kế bên mấy ảnh, để xem nhất cử nhất động, dạo này lý thông nhiều các bác ạ

Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
Bác nào ở khu vực Gò Vấp chú ý cây xăng này nhé.
Đó là cây xăng nằm ngay chân cầu vượt ngã 5 chuồng chó, trên đường Nguyễn Kiệm-Gò Vấp (Ngay ngã ba Nguyễn Kiệm-Nguyễn Văn Công (p3-Gò Vấp)
Mới cách nay 2 hôm, bà xã em đỗ xăng chỗ này vào, chạy được 1 đoạn xe máy tay ga (loại đời mới) báo check engine liền, xe chạy cà giựt cà giựt, đem vào hãng sửa cả ngày luôn, tháo ra thì xăng có lẫn nước!!!!
Đúng là bọn điểu cáng! Nhìn cây xăng cũng hoành tráng mà làm ăn như CC.
Sau khi súc sạch xăng cũ (loại xăng dỏm chỗ này!), thay bằng xăng chỗ uy tin khác thì xe hoạt động bình thường.
Đúng là bọn làm ăn điểu cáng!
Em cảnh báo cho các bác tránh phải ôm hận vì cây xăng này!

• Like
Reactions: btpaul
Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Các bác cho hỏi bữa mình đi Vùng Tàu mà sao mấy cây xăng dưới đó ghi PETROLIMEX mà sao không có xăng 95-IV vậy? Nếu đúng Petrolimex thì phải có xăng này chứ.
Trên SG mình hay đổ ở Petrolimex số 72 (khúc giữa HL2 và Tỉnh lộ 10 hướng An Sương-An Lạc) nhưng ra ngoài thì không biết chỗ nào tin tưởng cả nên hên xui thôi ạ.