Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Có anh em nào dính hay chốt được đợt Bình Ba mấy tháng cuối năm 2019 đầu 2020 ko ạ????

Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
Dạo này thấy bắt bớ nhiều, không nhẽ sắp sập cả dàn đến nơi.

Hạng D
17/10/13
1.437
11.943
113
Tui thấy vụ ali33 chỉ là phần nổi của tảng băng thôi.
Biết bao cơ man nào dạng al34,5,6,7,8,9....n vẫn tồn tạ và hoạt động công khai tràn lan đầy dẩy trên net: FB, zalo, các địa chỉ trang web tự tạo... và len lỏi đầy trong các tin rao của những trang rao vặt...

Đièu đáng trách là mặc dù đã có nhiều bài báo viết rỏ những vụ lừa đảo thế mà thiên hạ lại cứ nhẹ dạ tin vào những cái tỉn rao vớ vẩn đó. Ngay cả những người có trình độ cao cũng cứ tin nơm nớp...
đúng vậy. chẳng hiểu sao.

• Like
Reactions: pheo@
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113

Gì chứ cái con mịe trong cái cờ nhíp bưng bô bợ đít cho thèn luyện trọc chắc chắn ko tố cáo rồi, vì mặt mũi để đâu khi mà trước đó tung hê ali33 quá chời, giờ chỉ có cúi gằm mặt xuống trong tủi nhục chứ éo có dám ngẫng mặt với đời !!!!!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Có ai biết nường nuật xư hùng hồn chỉ đạo gào: cứ đập hết cho chị... giờ thía lào ko nhỉ. Hổng biết tiền thưởng và chiếc xe máy xịn có được thèn luyện trọc mang vào tận nơi cho nường ta hưởng thụ ko nhỉ.

Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113

Gì chứ cái con mịe trong cái cờ nhíp bưng bô bợ đít cho thèn luyện trọc chắc chắn ko tố cáo rồi, vì mặt mũi để đâu khi mà trước đó tung hê ali33 quá chời, giờ chỉ có cúi gằm mặt xuống trong tủi nhục chứ éo có dám ngẫng mặt với đời !!!!!
Cái này bình thường với mô hình Ponzi thôi anh. Nạn nhân sẽ tung hô kẻ lừa đảo với hy vọng chuyền được bom cho gà mới...
Giờ anh coi mấy anh tung hô mấy chủ đầu tư BDS là "xây hàng ngàn căn nhà cho người dân ở".... là giống vậy thôi. :D:D

• Love
Reactions: pheo@
Hạng B2
15/3/12
138
104
43
mấy ngày nữa tết mà nay tui nghe tin thèng giám đốc THU DUC LAND bị dô rọ rồi
https://www.phapluatplus.vn/dieu-tr...-tu-tiep-tuc-chieu-du-khach-hang-d114689.html

TP HCM: Chuyển hồ sơ cho PC01 xử lý vụ chủ đầu tư dự án “ma” tại quận 9

Hạng B2
16/9/19
134
151
43
Bình Thạnh, HCM
Các bác đánh giá thế nào về chủ đầu tư Phú Long ( hiện có dự án Dragon Riverside City ở Võ Văn Kiệt đang delay), ông này không nhiều dự án nên em ít thông tin quá.

Hạng B1
9/6/18
65
21
13
A cứ vào làm nhân viên là biết ngay thôi, alli nó nắm "khúc ruột" của các em, và gia đình các e hết rồi
Bảo vệ cty là bảo vệ khúc ruột. Mất công ty là đứt "khúc ruột". Nên đạo đức hay pháp luật đúng hay sai đối với mấy e đâu có quan trọng. "Khúc ruột" vẫn là quan trọng nhất
Các bác đánh giá thế nào về chủ đầu tư Phú Long ( hiện có dự án Dragon Riverside City ở Võ Văn Kiệt đang delay), ông này không nhiều dự án nên em ít thông tin quá.
Phú Long của Madame Thảo Vietjet và HDBank có Dragon Hill 1 & 2 ở Nguyễn Hữu Thọ bàn giao rồi đó bác.Cá nhân e nghĩ Phú Long cũng ko tệ,nó hợp tác với Keppel làm dự án Celesta Rise đó bác

• Like
Reactions: hungcuongutc