Hỏi/Đáp Kỹ Thuật những gara nào tốt ở Hà Nội

Tập Lái
30/1/07
5
0
0
các bác cho em hỏi có thể tìm được ở đâu danh sách các Gara sửa chữa uy tín ở Hà Nội ko ạ?
Nếu bác nào có thông tin chia sẻ với em với, cám ơn các bác nhiều.

Hạng B2
29/7/06
312
1
0
Hà nội
RE: những gara nào tốt ở Hà Nội

Em không biết nhiều gara, nhưng Gara Hải Tú ở cạnh bể bơi trường ĐH Thủy lợi (đường vào đối diện KS Asean) làm gầm rất tốt, giá cả phải chăng, không gạ gẫm thay đồ. Làm máy cũng được, còn lại những mục khác thì bình thường thôi.

Tập Lái
31/1/08
15
0
0

Thấy anh em ngoài Hà Nội hay đến gara Tiên Phong - 87 Láng Hạ (Gần Trung tâm chiếu phim Quốc Gia. Bác ra thử xem
Chúc bác toại nguyện

Hạng B2
23/8/05
220
8
0
53

Trích đoạn: chungvit

Thấy anh em ngoài Hà Nội hay đến gara Tiên Phong - 87 Láng Hạ (Gần Trung tâm chiếu phim Quốc Gia. Bác ra thử xem
Chúc bác toại nguyện
Địa chỉ 87 Láng hạ ko phải là tốt ....mà là quá tốt, chưa kể đến khoản bánh rán free nữa nhé. Xe em tuyền đưa vào 87 cho các bác ấy phẫu thuật + thẩm mỹ đấy ạ
Chỉ có điều nhiều khi em đòi trả tiền mà các bác ấy cứ lần lữa, ko chịu lấy làm em ngại, đấy là điểm rất dở (đối với gara) và rất ...ngại (với anh em 4r):D:D:D

Hạng C
24/3/08
980
41
28

Trích đoạn: longvu

Chỉ có điều nhiều khi em đòi trả tiền mà các bác ấy cứ lần lữa, ko chịu lấy làm em ngại, đấy là điểm rất dở (đối với gara) và rất ...ngại (với anh em 4r):D:D:D
Thiệt ko bác? Nghe lạ nhẩy

Hạng B1
16/12/05
93
1
8

Trích đoạn: Camry 2.2

Trích đoạn: longvu

Thiệt ko bác? Nghe lạ nhẩy
chính xác

Tập Lái
22/5/08
6
0
0
Re: RE: những gara nào tốt ở Hà Nội

hôm qua đi họp lớp, đang đi, bị 1 em xe máy tông vào đít, vỡ luôn 01 xi nhan đuôi, méo tí ti, ko bắt đền được vì 02 em sinh viên?

Tập Lái
22/5/08
6
0
0

tí nữa tôi mang con vợ 2 này ra Địa chỉ 87 Láng hạ, nếu có gì hay rở, sẽ báo cáo các bac sau nhé.

cám ơn các bác về các địa chi gara ô tô uy tín ở hà nội

Tập Lái
22/5/08
6
0
0

+ + + + + + + + + + + + + + +

CHI TIẾT GARAGE

Garage Tiên Phong Tỉnh thành: Hà Nội Địa chỉ: 87, Láng Hạ Email: Điện thoại: 2141807 Di động: Fax: Website: