Hạng B2
24/3/11
355
2.619
123
Ủa, hình có nhiu thôi à? Hình trên máy của bác Jangnhut, Dragonlong, Losecash dau ta?
Hình của bác TL post sao bị hư hết roài nhỉ? Hay máy em hư??

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.788
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Kevin10126 nói:
Ủa, hình có nhiu thôi à? Hình trên máy của bác Jangnhut, Dragonlong, Losecash dau ta?
Rồi...quá tải vì nhiều người coi quá. Hết "dung lượng miễn phí". Đành để vô tháng nó cho lại bác à.:cool:

Hạng D
11/1/11
2.356
2.407
113
Earth
Kevin10126 nói:
hôm đó em chụp bằng máy của bác Tư

Hạng C
17/4/05
735
5
18
HaiSaigon vừa xem lại loạt bài "Những hình ảnh buổi off của S.O.S ngày 20/5/2012 tại Hoàng Thái Bảo Gia Trang". Bữa đó thiệt là vui, gia đình HaiSaigon lần đầu tiên được tham dự một buổi off của S.O.S mà vẫn có cảm giác gần gũi thân quen.
Rất hân hạnh được làm quen với bác Ha Sonata, bác Năm Địa Chủ, các bác HieuLe309, Thanhlan, Xegicungme, Upa098, Dragonlong76, PhongCar, Dawnglow, Losecash, Trvhoang, Kien_viet thai, ... và nhiều bác khác nữa.
Xin cảm ơn những bức hình đẹp của các bác Kakalot, Xiaoka, Pyben ... và nhất là hình kèm theo lời chú thích thiệt vui của bác Ha Sonata.
Xin cảm ơn sự chu đáo của Ban Tổ Chức, cảm ơn tấm lòng hiếu khách của bác Ha Sonata, bác Năm Địa Chủ.
HaiSaigon rất mong sẽ được đến Hoàng Thái Bảo Gia Trang nhiều lần nữa.