Hạng B1
1/2/07
73
2
6
otosaigon.com
RE: Những hình ảnh đầu tiên về SANTAFE 37,5K

Trích đoạn: monster

Đừng so sánh xe lắp ráp trong nước và xe nhập. Vì nó là một khoảng cách lớn mà xe lắp ráp trong nước ko thể vượt wa đc bác nhé. Hình như bên Cap có bác mua xe về đi cả tháng mới phát hiện nó chỉ gắn có 3 con bugi con còn lại để dành mà hehehehehe. Đẳng cấp còn kém lắm.
Trích đoạn: Magentis

Toàn thấy các bố hội SF khen lấy khen để , đúng là mẹ hát con khen hay nhất là ông Bá Kiến . Cấu hình này so với Cap thì SF phải gọi CAP LT bằng Ông còn với LTZ thì gọi bằng CỤ.[8D]
tỉ lệ sai số 1/10.000 là con số chấp nhận được đó bác ;)

Hạng B2
19/11/05
227
1
18
Hà Nội

89 là biển Hưng Yên chứ không phải Bắc Giang các bác ạ, Bắc Giang là 99 cơ mà???

Hạng B2
24/3/07
178
0
0
51

Trích đoạn: muakskisses

Lâu lâu lại thấy xuất hiện 1 bác du kích bên hội CAP, chạy qua ném cục đá rồi bỏ chạy mất... hehe, cũng vui phết!
Bác ơi hội CAP mà sang thì vác cả đại bác để bắn đấy chứ không ném đâu . Vấn đề là văn hoá vui chơi thôi ... Chưa gặp bác không hiểu bác nói bác nào ném đá vậy ?????:D:D:D:D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: bon2001

Lâu lâu lại thấy xuất hiện 1 bác du kích bên hội CAP, chạy qua ném cục đá rồi bỏ chạy mất... hehe, cũng vui phết!
Bác ơi hội CAP mà sang thì vác cả đại bác để bắn đấy chứ không ném đâu . Vấn đề là văn hoá vui chơi thôi ... Chưa gặp bác không hiểu bác nói bác nào ném đá vậy ?????:D:D:D:D
Bác Bon xem chữ kí và giao lưu tạm thời với 122 hội viên SFC nhé! SG đã trên dưới 20 em rồi ;)
@Mua nụ hôn: bác Bon2001 bên ngoài hay đấy, hôm nào bác ra HN, a em sẽ mời bác ý giao lưu với bác!

Hạng B2
22/12/06
289
1
0
53
vùng sâu vùng xa

mua Civic đi bác, cho nó sang trọng
civic kô có cửa so với santafe đâu bác ui!riêng cái khoản ngồi hàng ghế sau mà ngả ra thì như có giường

Hạng C
8/2/07
620
11
18
Cao nguyên Buôn Ma Thuột

Trong hội ai là người nhận xe satafe số sàn sớm nhất các bác ơi. Tôi nóng ruột quá , sao hồi này ngày dài thế