Hạng D
25/11/07
1.116
0
0
42
Irac
RE: Những hình ảnh đầu tiên về SANTAFE 37,5K

máy dầu nên cần số phải dài thì lực đẩy mới mạnh

Hạng B2
22/2/08
163
0
16
Hà Nội

Thanks bác, em vừa qua HMV Giải Phóng sáng nay,
Gặp em SALES xinh xinh, xe cũng xinh xinh => KẾT LUÔN.
Mỗi tội em đi xem bói là phải lấy xe trước tháng 4, nhưng con 37.5k lại giao xe trong t4 ( chưa chắc chăn) theo em SALES bảo thế.Nhưng nếu anh đặt cọc trước thì sẽ được ƯU TIÊN
(trời ơi, ưu tiên thì cũng phải cho con người ta cái ngày tháng cụ thể để còn biết mà nhận xe). Em phân vân quá, lại có ông anh nhường lại suất CAP giao ngay tuần sau .(LTA).
Ý các bác thế nào.?Em thì em vẫn kết SANTA FE NỔ ĐĨA.........

Hạng B2
5/12/04
436
1
0

Bác HD230LI cho em hỏi: đang quan tâm STF
+ STF standard và SFT high option chỉ khác số tự động hay có thêm option nào?
+ STF standard và SFT high option so với STF TOP OPTION ngoài những Option thì nội thất có khác nhau nhiều không? Vd: màu nội thất, các chi tiết nhựa bên trong...
Xin lỗi bác, em quên không đọc bài của bác .
+SF standard chỉ khác SF high option ở 2 món : Số sàn và 2WD, cái này em nói nhiều ở bài trước rồi mà.
+Bác hỏi thế này em hơi khó trả lời, cứ nói nôm na thế này, nếu bác chưa hiểu em sẽ nói tiếp: SF high option kém SF top option những món sau: ESP, 6 túi khí, Cruiser control, Cửa nóc, ghế da, 2 ghế điện, giàn điều hòa băng ghế cuối, điều hòa tự động hai vùng nhiệt độ+AQS, Mâm 17, gương chống chói+labàn, hộp lạnh, kính trước solar, kính sau màu đen ..... còn nhìn bên ngoài nó y chang nhau bác ạ . Thân vỏ, máy , hộp số giống hệt .

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Trích đoạn: HD230LI

Bác HD230LI cho em hỏi: đang quan tâm STF
+ STF standard và SFT high option chỉ khác số tự động hay có thêm option nào?
+ STF standard và SFT high option so với STF TOP OPTION ngoài những Option thì nội thất có khác nhau nhiều không? Vd: màu nội thất, các chi tiết nhựa bên trong...
Xin lỗi bác, em quên không đọc bài của bác .
+SF standard chỉ khác SF high option ở 2 món : Số sàn và 2WD, cái này em nói nhiều ở bài trước rồi mà.
+Bác hỏi thế này em hơi khó trả lời, cứ nói nôm na thế này, nếu bác chưa hiểu em sẽ nói tiếp: SF high option kém SF top option những món sau: ESP, 6 túi khí, Cruiser control, Cửa nóc, ghế da, 2 ghế điện, giàn điều hòa băng ghế cuối, điều hòa tự động hai vùng nhiệt độ+AQS, Mâm 17, gương chống chói+labàn, hộp lạnh, kính trước solar, kính sau màu đen ..... còn nhìn bên ngoài nó y chang nhau bác ạ . Thân vỏ, máy , hộp số giống hệt .
kink solar la gi ha bac?

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Sao không thông quan tại ICD Phú Thuỵ hay ICD Mỹ Đình cho rẻ, giảm được ít tiền cho bà con ại kéo nhau lên Bắc Giang làm, hay trên đó làm .. dễ hơn ?

Trích đoạn: HD230LI

Đề nghị Bác HD230LI xác nhận thông tin xem có phải STFE mà anh em đang mong đợi là sản xuất tại trung quốc không? vì chỉ có Bác biết thông tin chính xác (người của HMV) còn nếu sản xuất tại Hàn quốc mà đi bằng đường nào đó để về VN thì không quan trọng

Có em đây, em đây!!!!!
Em xin xác nhận Hyundai Santafe do HMV nhập về là SX tại nhà máy UlSAN - Hàn Quốc, điều này các bác có thể kiểm chứng qua cái số khung (....8U..... là SX năm 2008 tại nhà máy ULSAN) và cái biển tạm thời mang số 89T...... Hàng của bọn em lần này thông quan tại cảng ICD (cảng nội địa) tại Bắc Giang, chẳng có chung chuyển qua nước nào cả .
Vậy kính báo để các bác yên tâm, Hiện nay SF phooc mới model 2006 chỉ SX tại 2 nhà máy, 1 tại ULSAN-Hàn Quốc và 1 tại nhà máy ở ALABAMA Hoa Kỳ .

Hạng B2
5/12/04
436
1
0

@thanhts: Là loại kính đổi màu theo ánh sáng mặt trời bác ạ và đương nhiên nó có lọc tia cực tím .
@nho_vo : Theo ý kiến chỉ đạo của shep bác đó !!! hơn nữa, đúng là dễ thật và là khách mời nên chi phí rẻ hơn 1/2 so với làm ở dưới này .

Hạng B2
28/5/07
368
20
18
44
Hải Cường Corp.

Cảm ơn bác HD230LI nhiều. Vậy mình khỏi lăn tăn về mọi thứ option nửa rồi. Chỉ chờ rom đủ tiền đi rước em nó về.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

xe Vera của em cũng từ Bắc Giang về đây, nhưng ở đấy là kho của HMV :D ko phải xe nhập từ TQ đâu

Hạng B1
1/2/07
73
2
6
otosaigon.com

Trích đoạn: meebo

Trích đoạn: Magentis

Toàn thấy các bố hội SF khen lấy khen để , đúng là mẹ hát con khen hay nhất là ông Bá Kiến . Cấu hình này so với Cap thì SF phải gọi CAP LT bằng Ông còn với LTZ thì gọi bằng CỤ.[8D]
Bác nói đúng quá Cụ Cap tuổi cao sức yếu, cho vào viện bảo tàng được rồi bác ạ
So sánh đi bác rồi hãy kêu xe nào là cụ hehehe option thua cap LT đấy. con về khung sườn thì lấy xe về đi rồi biết liền àh.:D
Ai đã từng đi con GENTRA của daew... thì biết dùng cần số em này liền ah.

Last edited by a moderator: