Tập Lái
4/5/13
43
12
8
Lấy chuyện lớn khỏa lấp cho chuyện nhỏ, chuyện nhỏ hóa không vậy cho chuyến đi vui vẻ Bác ah!

• Like
Reactions: Kahn Tran
Hạng B2
29/10/16
130
110
43
41
Mod cho hỏi post mình vi phạm gì mà xoá 2 lần
"Làm văn hoá thì lái xe cũng nên có văn hoá tí, đường đèo quanh co mà còn đè vạch lấn làn.... Bằng chứng rỏ như vậy có phạt nguội được không các bác"
Mình viết vậy quy phạm gì? Mình đợi câu trả lời từ otosaigon.

• Like
Reactions: 2say
Hạng B2
29/10/16
130
110
43
41
Má, 2 bác trên GATO vãi lờ :))
thường nếu xác định đường ko có xe ngược chiều, ở những đoạn cua gấp như vậy, nên chạy chậm, đi vào trong cho an toàn, ôm ra ngoài mà lỡ ga có mà lăn xuống đèo

Có những người như bác thì đường phố không bao giờ "sạch đẹp"(cả nghĩa đen lẩn nghĩa bóng) lên được. Em đoán là điều này của ba bác dạy bác và mong rằng sau này bác không dạy con bác như thế nửa, nếu em đoán sai thì cho em xin lổi nha bác..

• Like
Reactions: 2say
Hạng B2
5/6/09
420
19
18
Ba Miền Việt Nam
Cảnh đẹp, xe đẹp nhưng ý thức không đẹp xíu nào khi ngay trong tấm hình đầu tiên cả 3 xe đang ôm cua đều vi phạm vạch kẻ đường, thậm chí lấn cả nguyên con sang phần ngược chiều. Chuyện nhỏ như vậy còn không nên thân, kể mấy chuyện to tát làm gì?
Những ảnh/clip các anh mũi lõ mắt xanh, râu ria bặm trợn ...
đi HD hàng đoàn, rất ngầu nhưng họ tôn trọng Luật GT.
Họ khác ta rất là xa ạ.
otosaigon_deo-hai-van-1-jpg.1664903

otosaigon_hanh-trinh-tu-trai-tim-deo-hai-van-5-jpg.1665731

otosaigon_hanh-trinh-tu-trai-tim-deo-hai-van-4-jpg.1665732

Hạng B2
5/6/09
420
19
18
Ba Miền Việt Nam
Em đoán là có anh chưa đi đường đèo.
Hoặc là chẳng biết lái xe, chẳng biết Luật nằm trên phía đường nào.
Xem các anh Tây chạy xe đường trường, rình xem xe lấn làn ..... khó lắm

• Like
Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Có những người như bác thì đường phố không bao giờ "sạch đẹp"(cả nghĩa đen lẩn nghĩa bóng) lên được. Em đoán là điều này của ba bác dạy bác và mong rằng sau này bác không dạy con bác như thế nửa, nếu em đoán sai thì cho em xin lổi nha bác..
Haha giận quá mất khôn bác

• Like
Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Mod cho hỏi post mình vi phạm gì mà xoá 2 lần
"Làm văn hoá thì lái xe cũng nên có văn hoá tí, đường đèo quanh co mà còn đè vạch lấn làn.... Bằng chứng rỏ như vậy có phạt nguội được không các bác"
Mình viết vậy quy phạm gì? Mình đợi câu trả lời từ otosaigon.

Đợi gì bác, vì comment của bác sặc mùi GATO, ko mang tính xây dựng, và cũng ko liên quan gì tới nội dung bài viết

• Like