Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
Những hình ảnh ngày đầu tiên giao lưu, gặp gỡ Anh Em Saigon SideCar, và ý tưởng nhen nhúm thành lập liên đoàn xe cổ Saigon.
Các bác cho em tí thời gian để em đi cày, sau đó rảnh giờ nào em chọn và chỉnh sửa hình ảnh post lên sau nhé.
Bữa giờ ăn chơi giữ quá mắt mở kg lên, công việc thì ngập đầu

Bác nào có hình nào thì bổ sung giúp em nhé.

...Comming soon!!!

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
Tạm thời em gởi trước hình ảnh từ Anh Em Saigon Sidecar:
ngày 12/04/2011 : một cuộc hội ngộ của sidecar, Mô-tô và Jeep đông đủ chưa từng có, ngay tại trung tâm thành phố.

Vào lúc 9 giờ sáng, các ban hội chơi xe tụ họp lại quán Cafe L'amient, 76 Lê Lai, Q.1, tạo ra một cảnh tượng hết sức thu hút. Hầu hết các tay chơi sidecar tụ hội về đây, cùng với sự góp mặt của Mô-tô PKL và xe Jeep, xe ô-tô cổ, góp phần thêm hoành tráng, khiến cho mọi người có mặt rất phấn khích và gây sự chú ý đặc biệt đối với người đi đường và du khách nước ngoài...Một cuộc tụ hội rất hiếm thấy.

Bên cạnh những chiến mã Cốp cốp mạnh mẽ, phong trần, giản dị, còn thấy sự xuất hiện những chàng Mẽo mập mạp, đồ sộ, to lớn...

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn

Cảm ơn BTC đã tạo ra một bữa tiệc sidecar show, mô-tô và ô-tô show hoành tráng...đã mắt.

Hi vọng Saigon Jeep Club và Anh Em Sidecar sẽ ngày càng thắt chặt tình hữu nghị trên con đường "hội nhập" và Offroad :D

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
Sau đây là hình ảnh của nhà Jeep bọn em các cụ ạ.. kí chuẩn bị giao lưu..
Những hình ảnh Saigon Jeep giao lưu Anh Em Saigon SideCar

Anh Kha - Hội trưởng Hội Sidecars...nhận cờ lưu niệm từ hội Jeep