M
ME XE
Guest
RE: Những hình ảnh về buổi offline ra mắt BMW Fan Club!!!

đề nghị các bác hội BMW lần sau off ban ngày, để chụp hình nhìn cho đã hén các bác.....;)

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây

Trích đoạn: Tuithichxehoi

Các thành viên đây ạ...kg biết các lần off trước của các bác thế nào...mà lần này HL nó kg cho chụp hình các bác ạ...đau ...đau quá

Tẩy chay HL đi bác nhé, quán cà phê thôi mà làm gì dữ vậy, hứ...

May là chi hội BWM đấy, chứ mà là hội Matiz thì chắc HL nó không cho vô luôn, he he...

Cám ơn bác đã chia sẻ :)

O.S.P.D
9/12/06
1.885
5
38
Đất cò rán

Các bác toàn xe đẹp nhưng lại uống toàn nước ngọt:D Chắc các bác sợ có tý men xước xe phải không nhỉ

Hạng D
12/12/03
2.829
3.705
113
Vietnam

Trích đoạn: PMC

Trích đoạn: Tuithichxehoi

Các thành viên đây ạ...kg biết các lần off trước của các bác thế nào...mà lần này HL nó kg cho chụp hình các bác ạ...đau ...đau quá

Tẩy chay HL đi bác nhé, quán cà phê thôi mà làm gì dữ vậy, hứ...

May là chi hội BWM đấy, chứ mà là hội Matiz thì chắc HL nó không cho vô luôn, he he...

Cám ơn bác đã chia sẻ :)
E cũng chả hiểu sao...toàn Bim với Bim đậu hàng dài thế...mà nhân viên hết đứa này đến đứa kia cấm chụp hình...sợ ăn cắp decor chắc...nếu muốn ăn cắp vào nhìn cái cũng ăn cắp được... buồn nhất cái vụ này

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Không thèm vô HL nữa. Mai mốt các bác cứ kiếm cái cafe kóc nào ộp lai đậu toàn BMW bao quanh quán cafe kóc, chơi vậy mới ngầu :D

Hạng B2
27/9/06
345
2
18
37
Sài Gòn
360.yahoo.com

Trích đoạn: chain

Không thèm vô HL nữa. Mai mốt các bác cứ kiếm cái cafe kóc nào ộp lai đậu toàn BMW bao quanh quán cafe kóc, chơi vậy mới ngầu :D
[:-] ý kiến hay bác có chỗ off nào cóc nhái chút mà có chỗ đậu xe free ko ^^

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Trích đoạn: AutoArtSg

Trích đoạn: chain

[:-] ý kiến hay bác có chỗ off nào cóc nhái chút mà có chỗ đậu xe free ko ^^

Thì theo em đoán các bác bị HL đuổi là do đậu hết chổ của nó đó, nên đậu cafe kóc thì không ai đuổi :D Em làm sao biết rõ chổ nào free bác. Bên PMH có nhiều chổ rộng mà đậu chụp ảnh chắc không ai bắt bớ gì mình đâu. Cái quan trọng là phải chọn cảnh background cho đẹp mới tăng thêm vẻ đẹp của xe các bác ;):D

Hạng B2
27/9/06
345
2
18
37
Sài Gòn
360.yahoo.com

Ặc ặc mình đâu mình uống cafe nó chứ bộ sao mà nó đuổi mình hả bác,kaka :D cafe cóc thì toàn trên trung tâm Sg,mà bác bít kiếm chỗ đậu được mà thoải mái khó lém ^^ ,PMH em thấy rộng rãi ,ko thì em với bác chain hùm vốn mở quán cafe lều trại ngay PMH kinh doanh đi cho anh em OS có chỗ dừng chân thoải mái ,kaka :D

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

ý kiến hay đó, nhưng phải hỏi bác Hải WM cái. Tại dzì lúc trước cũng có OS cà mà không biết ae ộp kiểu gì riết OS cà đóng cửa luôn