Hạng B2
27/9/06
345
2
18
37
Sài Gòn
360.yahoo.com
RE: Những hình ảnh về buổi offline ra mắt BMW Fan Club!!!

ặc ặc :D em cũng nhớ hồi xưa cứ chủ nhật anh em tụ tập lên đó cafe bàn chuyện đại sự ,mà phải ko bác :D thế bác có tính xách tay con Z350 về ko bác chain :D

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

Các bá ộp ẹp đi xe hoành tráng thế mà chỉ uống Lipton thế thì "phí" quá :D , chụp hình lại không rõ làm mất hết vẻ đẹp của các em BIM , với phương châm của bác nào đó trong hội BMW khi ọp ệp k nhậu chỉ uống cfe ngắm xe và ngắm long leg :D thì nên ọp ban ngày đi các bác ah, thứ nhất được cái chụp hình đẹp, buổi trưa k nhậu thì k bị nhức đầu :D :D

Cứ như hội Mazda là off toàn buổi tối thôi, nhậu phơ lun :D :D .

P/s: "Đá giao lu" giữa 2 FC 1 bên chơi beer, 1 bên chơi nước ngọt có gas bên nào thắng nhẩy ?? (j/k) :D :D

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Trích đoạn: anacoda

P/s: "Đá giao lu" giữa 2 FC 1 bên chơi beer, 1 bên chơi nước ngọt có gas bên nào thắng nhẩy ?? (j/k) :D :D

Bác chỉ được cái xúi "đúng" thôi!!! Nhưng mà mấy ổng uống trà với cafe nên dư tiền mua BIM, tụi mình uống bia nên hết tiền, chỉ đủ mua Maz 3. He He He.

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

Các bác ghé thử mấy quán như SAIGON SOUTH(cũng ở PMH),chỗ đó em thấy cũng có mấy quán và có thể đậu xe free và thoải mái lắm.

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

Trích đoạn: trungnghia

Trích đoạn: anacoda

Bác chỉ được cái xúi "đúng" thôi!!! Nhưng mà mấy ổng uống trà với cafe nên dư tiền mua BIM, tụi mình uống bia nên hết tiền, chỉ đủ mua Maz 3. He He He.

Bác Nghĩa nói thế chẳng may có bác tự ái "đấu" beer với bác thì chết :D

Em thấy chạy ra phía ngoài đường Nguyễn Văn Linh có khu lẩu dê bình dân cũng được phết đấy, off chủ yếu là vui và 8 mà .

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Trích đoạn: oldcar

Bữa nào mazda off thì cho em ké với, em thử đá bia zới bác Trungnghia .... :D:D
Chơi luôn!!! :D

Hạng B2
27/9/06
345
2
18
37
Sài Gòn
360.yahoo.com

Haha ha^'p da^~n we' ,kaka hum nao` lay' hit' su'c binh` sinh nha^.u toi' be^'n moi' duo.c,kaka nhung chac fai nhan tai` xe^' de'n cho~ xac' em ve^` :D