Tập Lái
11/9/17
10
0
1
39
Mọi ng nhìn kỹ nha, dấu ấn Anh Quốc còn được thể hiện bên trong cabin của xe. Trên tấm ốp trang trí phía trước mặt hành khách ghế trước cũng có hình ảnh cờ Anh Quốc

Tập Lái
11/9/17
9
0
1
26
Đặc biệt nha, nhờ có đèn chiếu sáng ở bên dưới, những hình ảnh này có thể phát sáng và đổi màu dựa trên hệ thống đèn cabin.

Tập Lái
11/9/17
10
0
1
39
Đặc biệt nha, nhờ có đèn chiếu sáng ở bên dưới, những hình ảnh này có thể phát sáng và đổi màu dựa trên hệ thống đèn cabin.
Nghe thôi là đủ ghiền rồi, trong tương lai nhất định em cũng mua một xe Mini đi thôi, chưa mơ đến những dòng xe có giá trên 1 tỷ khác

Tập Lái
11/9/17
9
0
1
26
Nghe thôi là đủ ghiền rồi, trong tương lai nhất định em cũng mua một xe Mini đi thôi, chưa mơ đến những dòng xe có giá trên 1 tỷ khác
Nhìn Logo Mini tuy đơn giản nhưng lại mang những ý nghĩa vô cùng thú vị đó mấy cụ, chứ ko đơn giản chỉ là logo thuần túy đâu

Tập Lái
11/9/17
8
0
1
37
Xe này cá nhân mình nghĩ chỉ thích hợp cho gia đình chứ mấy doanh nghiệp chạy xe này hơi nhỏ :p

Tập Lái
11/9/17
11
0
1
36
Xe này cá nhân mình nghĩ chỉ thích hợp cho gia đình chứ mấy doanh nghiệp chạy xe này hơi nhỏ :p
Mini nhìn nhỏ gọn như thế nên sẽ bán chạy ở các khu đô thị dường chật người đông để tiện cho việc di chuyển

Tập Lái
11/9/17
12
0
1
31
Mình thấy xe Mini mẫu mới này khá là tiện dụng và bắt mắt, nội thất lại khá là sang trọng nên nhìn phát là ưng ngay

Tập Lái
11/9/17
9
0
1
26
Không biết khi nào xe về Việt nam , bữa nghe anh em nói dịp tết mà ko biết có trúng nagy dịp tết nguyên đán này ko nữa, hóng quá chừng à

Tập Lái
11/9/17
7
0
1
26
Mấy bác nhìn kĩ lớp da bên trong xe đi, hẳn là da xịn, nhìn chất lừ luôn, không gian bên trong cũng khá là thoải mái

Tập Lái
13/9/17
9
0
1
53
Mini nâng cao nhu cầu giải trí với màn hình 6,5 inch và kết nối Bluetooth , kkk, chuyến này anh em vừa lái xe vừa tha hồ thư giãn nhé