Tập Lái
13/9/17
12
0
1
25
Thấy em mini này mui trần luôn hả các bác, thấy mỗi con xe màu xanh mở mui, ko biết hai màu còn lại có mở mui không thế? Nếu mở mui chắc giá cũng cáo lắm đấy

Tập Lái
13/9/17
10
1
1
26
Thấy em mini này mui trần luôn hả các bác, thấy mỗi con xe màu xanh mở mui, ko biết hai màu còn lại có mở mui không thế? Nếu mở mui chắc giá cũng cáo lắm đấy
Không cao lắm đâu ak, mà em thì thích mấy dòng xe nhỏ nhỏ xinh xinh lại mang hơi hướng thập niên trước như này, nhìn lạ và ko lẫn vào các mẫu xe hiện nay, nhìn phát là nhớ

Tập Lái
14/11/16
12
0
1
41
Hệ thống đèn sau được trang bị đèn lead, sáng hơn và không chói mắt như một số hệ thống đèn sau của các mẫu xe khác

Tập Lái
13/9/17
9
1
3
20
Có bác nào hóng cái giá em nó khi về tới Việt Nam không ạ, em nghĩ với chức năng và thiết kế như vậy hẳn ko ít đâu các bác nhỉ

Tập Lái
13/9/17
9
0
1
43
Em thích màu xanh mà vợ em cứ nói màu cam, các cụ góp ý giúp em xem màu nào đẹp hơn màu nào chất hơn vậy ak

Tập Lái
11/9/17
11
0
1
36
Em thích màu xanh mà vợ em cứ nói màu cam, các cụ góp ý giúp em xem màu nào đẹp hơn màu nào chất hơn vậy ak
KKK, chủ yếu giá tiền thôi, màu chọn sau đi bác, hẳn ra bác cũng chuẩn bị thóc lúa để rinh em nó về nhà rồi hen :p

Tập Lái
13/9/17
9
0
1
43
KKK, chủ yếu giá tiền thôi, màu chọn sau đi bác, hẳn ra bác cũng chuẩn bị thóc lúa để rinh em nó về nhà rồi hen :p
Mà nghe nói xe Mini có xuất xứ từ Anh Quốc nhưng nay đã chuyển giao công nghệ cho công ty khác rồi đúng ko các cụ thông thái

Tập Lái
11/9/17
11
0
1
36
Mà nghe nói xe Mini có xuất xứ từ Anh Quốc nhưng nay đã chuyển giao công nghệ cho công ty khác rồi đúng ko các cụ thông thái
Cái đấy tôi không rành lắm , nhưng chuyển giao cho ai? Nếu chuyển gioa rồi sao vẫn thấy có cờ biểu tượng của Anh Quốc vậy bác ơi

Tập Lái
13/9/17
8
0
1
36
Mấy chị em mua con xe này lái vòng vòng khắp các phố phường, chở con đi chọc, đi shoppin là bá cháy luôn đấy chứ

Tập Lái
21/9/17
13
1
3
44
Khi Mini về Việt Nam dự là sẽ có sức mua lớn đây vì tui thấy nhiều anh em đang hóng hớt quá chừng, hẳn là mấy ngày nay cứ xôn xao về em mini