Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
RE: Những option nên có cho CAP

@dqd: Bác ra Âu Mỹ, ngã tư NKKN và Lý Chính Thắng, nói là quen em, số thẻ VIP 510 là đc giảm 5% bác ạ. Have fun.

Hạng B2
1/3/07
415
3
18

Em thấy anh em OS phân ra mấy trừơng phái rõ rệt: Trường phái ủng hộ độ cản trước sau, trường phái không ủng hộ và số còn lại không ý kiến.
Em xin tham gia vào hội những người không ủng hộ. Mong muốn lúc nào em nó cũng đẹp dịu hiền như cái thủa ban đầu ấy mà.
Hơi khó các bác ạ, 2B làm sước em nó 2 phát (may mà cùng nhẹ thôi, phần mềm) rồi ạ.
Mong muốn của em từng bước hoàn thiện nhân cách cho em nó (nhưng phải giữ nét nguyên thủy tối thiểu). Việc đầu tiên là cải tạo dàn âm thanh, em là khoái chất giọng của Infinity lắm ạ. Khổ nỗi hơi bị kẹt xiền nên chắc cũng không thể làm hòanh tráng được.
Ý định của em là tháo toàn bộ dàn loa em nó đang có, thay vào đó 2 bộ loa component vào đúng vị trí cũ. Tham khảo trên mạng thấy có loại Infinity Perfect 6.1 hoặc Reference 6010CS là vừa khít với em nó.
Bác nào có thông tin (địa chỉ, giá cả...) xin chỉ giáo.
Em xin đa tạ nhiều nếu phi vụ thành công.

Hạng B2
24/2/07
451
3
0

bác nên cân nhắc phương án thêm 4 loa tép + sub điện, rẻ hơn nhiều mà chất lượng cũng rất ngon.

Hạng B1
20/9/04
96
0
6
Sài Gòn

Bác sonnguyen gắn cảm biến lùi loại có màn hình à ? Có người nói cảm biến báo bằng âm thanh hay hơn cảm biến có màn hình ? Bác thấy thế nào ? Gắn cảm biến lùi có màn hình có bị đục khoét nhiều lỗ lắm không ? Chỗ bác lắp làm có nhẹ nhàng với em nó không ?

Hạng D
14/3/07
1.512
23
38
101

Trích đoạn: sonnguyen

Cảm biến lùi 4 mắt, 980k.
Loa treble trước sau: 400k
Dán VKool lại xịn nhất: 415$ (giá giảm 20% cho i tham gia Caravan)
Bọc simily toàn bộ topi sàn: 750k...

bác cho em cái address. em làm cho con vợ 2 của em

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

Âu Mỹ 191 NKKN q3 hoặc 296 3-2 Q10
Loại 4 mắt này vừa có màn hình vừa có âm thanh, bây h em rất tự tin de xe vào gara rồi.

Hạng B2
5/4/07
150
0
16
www.yahoo.com.vn

Các Bác đều là các cao thủ trong chuyện lùi xe ! vậy các bác lắp cái 2 mắt hay 4 mắt để làm gì hay để nhớ lại thuở mới tập lái !? Chạy CAP một thời gian các bác có nhận thấy nhửng nhược điểm cần khắc phục cho em nó không: Như tiếng ồn từ gầm vọng lên, kính lái bị mờ ngoài khi máy lạnh chạy chế độ auto vào những ngày trời ẩm, chạy ở số 2 chân ga thường xuyên bị "delay" mất vài giây sau đó mới vọt được.... thiết nghĩ những cái như vậy các Anh Em ta nên trao đổi và tìm cách khắc phục hơn là cứ đi lắp cản trước cản sau.... !

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

@denpha: Chẳng dấu gì bác, em mới có bằng lái hồi cuối tháng 1. Từ Tết đến h, kinh nghiệm lái xe của em chỉ tính bằng giờ. Lốp ồn thì đợi đi mòn rồi thay lốp khác xịn hơn, thay bây giờ thì phí. SG trời nóng nên kính xe chẳng bao giờ bị mờ. Chạy ở số 2 thì em thấy vẫn bình thường. Sau chuyến Caravan Capuchia có cảm nhận gì về ga, số em sẽ xin ý kiến các bác.

Hạng B2
5/4/07
150
0
16
www.yahoo.com.vn

Hy vọng sau chuyến đi bác sẽ thanh lý cái vụ cản cho em nó vì bên campuchia họ không sáng tác ra thứ đó đâu, và hy vọng bác thụ hưởng đầy đu âm thanh của em nó trên đường thiên lý nhá , chúc bác thượng lộ bình an !!!