Hạng D
30/11/10
3.972
57.276
113
@anthonytran: Nếu có độ thì bác nên lên ebay mua cái Kit để gắn màn hình vừa đẹp, gọn. chứ cái màn hình bác độ vô nhìn lượm thượm và xấu quá.

Hạng B2
16/5/10
122
1
16
TP. HCM
Lã Bố nói:
@anthonytran: Nếu có độ thì bác nên lên ebay mua cái Kit để gắn màn hình vừa đẹp, gọn. chứ cái màn hình bác độ vô nhìn lượm thượm và xấu quá.
Cám ơn bác đã góp ý, như theo topic của mình thì mình đã nói về mặt này rồi, chủ yếu là ko muốn thay đổi nội thất zin trên xe nên mình mới lấy tablet gắn như vậy, mục đích là chép flim vào coi chơi và xài internet trên xe chơi thôi. Chứ nếu như chơi cho đúng là mình đã gắn đầu DVD 2 din rồi.

Hạng D
30/11/10
3.972
57.276
113
@authonytran: nếu gắn đâu DVD 2 DIN thì màn hình sẽ nằm dưới thấp, do đó những người ngồi băng sau sẽ khó xem màn hình. Còn tablet bác gắn như vậy ngoài việc mất thẩm mỹ, nó còn che mất bảng thông tin trung tâm, chả ai lại đi độ xe như vậy! Cho nên nếu muốn lắp tablet, mình nghĩ bác mua bộ kit gắn tablet lên tablo xe

Hạng B2
16/5/10
122
1
16
TP. HCM
Lã Bố nói:
@authonytran: nếu gắn đâu DVD 2 DIN thì màn hình sẽ nằm dưới thấp, do đó những người ngồi băng sau sẽ khó xem màn hình. Còn tablet bác gắn như vậy ngoài việc mất thẩm mỹ, nó còn che mất bảng thông tin trung tâm, chả ai lại đi độ xe như vậy! Cho nên nếu muốn lắp tablet, mình nghĩ bác mua bộ kit gắn tablet lên tablo xe
Đồng ý với ý kiến của bác, nhưng cũng tiếc 1 điều rằng, Cap Maxx LT 2010 diesel, số tay của mình ko có bảng thông tin. Nên mình mới tận dụng như thế để gắn tablet, và cái tablet mình gắn trên đó thực chất để xem flim cho vui, muốn lấy ra chỉ cần mở nắp hộp là có thể lấy ra rồi, đơn giản và tiện ích mà bác.
Cám ơn những lời góp ý của các bác.
Mình định lấy cái Ipad2 gắn lên sử dụng cái docket riêng của nó, nhưng để mình suy nghĩ lại, chừng nào có đáp án và thiết kế thuật thì sẽ có hình ảnh cho các bác

Hạng D
30/11/10
3.972
57.276
113
@Authonytran: ủa CAP Maxx không có bảng thông tin hả bác? Mình đi CAP Old nên không biết, sao thấy catalog vẫn có bảng thông tin bình thường như cap old mà bác?! Vậy các thông số máy lạnh, hướng gió, mức tiêu hao nhiên liệu... thì nó thể hiện ở đâu nhỉ?

Hạng B2
16/5/10
122
1
16
TP. HCM
Lã Bố nói:
@Authonytran: ủa CAP Maxx không có bảng thông tin hả bác? Mình đi CAP Old nên không biết, sao thấy catalog vẫn có bảng thông tin bình thường như cap old mà bác?! Vậy các thông số máy lạnh, hướng gió, mức tiêu hao nhiên liệu... thì nó thể hiện ở đâu nhỉ?
Cap Maxx LT diesel ko thể hiện những thông tin đó!

Tập Lái
12/10/14
27
2
3
58
Hi các cụ
mình ở Sài Gòn, mới mua lại captiva 2007 cd dzin theo xe muốn thay dvd nhờ các cụ chỉ giáo. Trên forum toàn tin cũ h định làm không biết thế nào. Cảm ơn các cụ trước

hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.389
2.320
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
BÌnh dân thì DVD Kovan khoảng trên dưới 4tr, kha khá thì khoảng 8tr, hàng Sing thì phải. Còn hàng Nhật thì 15-20tr. Ra bác Quang Diệu (hàng bình dân) ở ADV hoặc bác Phú HP (hàng trung & cao cấp) đường 15 khu Lotte Q7 đó