Hạng B2
24/7/08
148
0
16
SFC
RE: Những ý tưởng thiết kế Logo của SFC

Em thấy cái Logo rất đẹp. Tuy nhiên em có thêm chút y' kiến:

1. Nên bỏ chữ SFC bên trong logo đi, thay bằng số thứ tự của thành viên. Như em là 215 :D
2. Nên thay chữ "We're the champion" bằng "We're the Conquerers".
3. Các Bác nên in vài bản mẫu ra trước và dán thử lên xe, để tìm ra mầu sắc, kích cỡ logo và chữ sao cho hợp lý:D.
Hihi em mong được dán logo này lắm rồi. Chúc các Bác một tuần làm việc hiệu quả.

Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội

Em thấy thay chữ SFC bằng số thứ tự, và chữ " We're the champion" bằng chữ "www.otosaigon.com" thì hay hơn !

Hạng D
24/7/08
2.906
95
48

Trích đoạn: Meo Luoi

chữ " We're the champion" bằng chữ "www.otosaigon.com" thì hay hơn !

chổ này ý em giống ý bác :D:D:D

Hạng B2
12/10/07
233
2
0

Trích đoạn: Meo Luoi

Em thấy thay chữ SFC bằng số thứ tự, và chữ " We're the champion" bằng chữ "www.otosaigon.com" thì hay hơn !

Logo lần này đẹp rồi đấy. Thống nhất với bác Meo Luoi vu nay, nhung nen de chu www.otosaigon.com lên phía trên, We're Santa Fe Club xuống phía dưới, vì phía dưới dễ nhìn hơn.

Còn in số riêng cho mỗi người rất hay nhưng ko biết việc in ấn hàng lọat có phức tạp quá không?

Hạng B2
24/7/08
148
0
16
SFC

Trích đoạn: HOA MAI

Ngứa nghề quá!
Trích đoạn: Buddhist

1. Nên bỏ chữ SFC bên trong logo đi, thay bằng số thứ tự của thành viên. Như em là 215 :D
3. Các Bác nên in vài bản mẫu ra trước và dán thử lên xe, để tìm ra mầu sắc, kích cỡ logo và chữ sao cho hợp lý:D.
Hihi em mong được dán logo này lắm rồi. Chúc các Bác một tuần làm việc hiệu quả.

1. Dòng chữ SFC chưa đẹp
2. Nếu sau này danh sách >215 thì lại phải thay đổi logo à?????

Bác đọc cho kỹ rồi hãy góp ý nhé. Mà ở đây chỉ cần những ý kiến có tính chất xây dựng thôi, tôi nghĩ không phù hợp với bác đâu. Có ai chào đón bác đâu nhỉ?:D

Hạng B2
24/7/08
148
0
16
SFC

Tui thấy hình như trong SFC có Kiến Trúc Sư mà sao không thấy KTS nào góp ý ?????

Nghe chừng bác Hoa héo này quan tâm đến SFC quá ha

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi

Ngứa nghề quá!

1. Dòng chữ SFC chưa đẹp
hoan hô bác đã quan tâm đến xóm nhà nghèo chúng em! hy vọng bác nhìn nhận tích cực hơn về người miền bắc nhé! nhìn lại lịch sử hình thành miền nam hơn 300 năm trước thì bác hiểu ý em! em ghét nhất ai phân biệt vùng miền khi chúng ta cùng 1 nước đấy! bác vào Box du lịch dã ngoại xem tinh thần thân ái của 2 miền Nam Bắc nhé! [8D][8D][:D.và nữa, em thấy công chúa nhà bác ở trên diễn dàn này rồi, rất xinh, khác hẳn cách em nghĩ về (Mẹ hay là Bố) của bé mấy hôm trước đấy! :D

Hạng B2
12/10/07
233
2
0

Chị/ em Hoa Mai tâm huyết với SFC quá, dạo này tích cực sinh hoạt với anh em ghê. :D Hay là gia nhập SFC club đi. Cũng là để tìm hiểu xem tại sao SFC ngày càng đông "nhân khẩu".

Số 215 của là số thứ tự đăng ký trong SFC của Buddhist chứ không phải SFC chỉ có 215 thành viên Hoa Mai àh.

Hạng B2
12/10/07
233
2
0

Ngứa nghề quá!

1. Dòng chữ SFC chưa đẹp

Bác đọc cho kỹ rồi hãy góp ý nhé. Mà ở đây chỉ cần những ý kiến có tính chất xây dựng thôi, tôi nghĩ không phù hợp với bác đâu. Có ai chào đón bác đâu nhỉ?:D

Bác Buddhist thông cảm. Hoa Mai mà!

Anh em cũng nên bỏ qua cho bác ấy đi, hoặc nếu còn vẫn vương thì bác KV đã lập hẳn 1 thớt riêng để điều trị rồi.

Thớt này để anh em mình tập trung thiết kê logo thôi. Nhỉ?

Tập Lái
8/8/08
20
0
0
Visit Site

công nhân bác Hoa Mai có cái AVATAR đẹp, lược dản một số thứ có thể làm logo được đây ;))

Các bác thống nhất kích cỡ cụ thể và dòng chữ phía dưới logo đi rồi em sẽ làm lại cho hoàn chỉnh.

MrBig