PIT confirmed
Hạng D
17/2/08
1.005
32
48
NhaTrang
Có bác nào thử cái gear shift này chưa?em thấy trên ebay đang đấu giá,fits for E46, E53 luôn.
Nhìn đẹp ghê,giống F10.hihi.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
Xuôi nam chắc chắn có em đẹp.
Lúc đang đổ xăng cũng thấy một em đẹp, 325i vàng cát, đăng ký 2006. Đẹp từ trong ra ngoài. Hỏi bán ko thì ko chịu bán. Hét 500 bán đi? Cũng ko chịu.
Thôi, số ko được chạy 2.5 đành chạy 1.5 vậy.

Ở cần thơ đang có 1 con E46 ODO đúng 24.000 km. Trùm là chính, đang có ý định bán nhưng chưa chịu bán. :)

• Like
Reactions: Vũ Khánh
Hạng B2
29/10/14
178
82
28
43
Vừa rồi ra HN, xem 4 em 325, nhưng ko có em nào qua được em 318 của mình nên đành ra về tay ko bác ơi.
Chắc em toàn đi xe xấu nên thấy thế đẹp lắm rồi, em ạ bác. He he

Hạng B2
29/10/14
178
82
28
43
Có bác nào thử cái gear shift này chưa?em thấy trên ebay đang đấu giá,fits for E46, E53 luôn.
Nhìn đẹp ghê,giống F10.hihi.
Kh ra gì đâu bạn thân, đc vài bữa là lỏng toẹt thôi ah. Lắp thì bán lại cho mh cái cũ nhá, cầm thấy quen quen.

Hạng B2
21/3/14
474
393
63
Chắc em toàn đi xe xấu nên thấy thế đẹp lắm rồi, em ạ bác. He he

Thực tế mấy chiếc đã xem thì máy móc êm ru, chạy bốc bác à. Nhưng khoản chăm xe cho đẹp thì dường như các bác ít coi trọng.
Em thì giờ rất ngại mấy khoản dọn ngoại, nội thất lắm. Vừa khó tìm hàng, vừa mất thời gian. Chỉ cần tìm một con xe đều đều là ok nhưng tiếc là ko tìm được. Chia tay Bim trong ngậm ngùi. Một khoảng ngắn nhưng thật nhiều thú vị

• Like
Reactions: LeVanAnhTuan
Hạng B2
29/10/14
178
82
28
43
Thực tế mấy chiếc đã xem thì máy móc êm ru, chạy bốc bác à. Nhưng khoản chăm xe cho đẹp thì dường như các bác ít coi trọng.
Em thì giờ rất ngại mấy khoản dọn ngoại, nội thất lắm. Vừa khó tìm hàng, vừa mất thời gian. Chỉ cần tìm một con xe đều đều là ok nhưng tiếc là ko tìm được. Chia tay Bim trong ngậm ngùi. Một khoảng ngắn nhưng thật nhiều thú vị
Tâm sự rất ngậm ngùi của 1 ng yêu BIM

• Like
Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
Bác vô đây bác Cubi dẫn đi xem con ở Cần Thơ kìa...

Tập Lái
19/11/15
8
2
3
46
Ngày nào cũng vào update thớt của bác xem có gì mới để học tập mà bác lại chia tay hội Bim nát. Chúc bác sang hội Phò :D có nhiều niềm vui mới, thỉnh thoảng bay ra Hn giao lưu cùng ae Bim nát :D.

• Like
Hạng B2
21/3/14
474
393
63
Ngày nào cũng vào update thớt của bác xem có gì mới để học tập mà bác lại chia tay hội Bim nát. Chúc bác sang hội Phò :D có nhiều niềm vui mới, thỉnh thoảng bay ra Hn giao lưu cùng ae Bim nát :D.

Công việc thay đổi, thời gian rảnh ko còn nhiều, tìm em bim lành ko được, nên em đành ngậm ngùi chia tay bim sang phò.
Dù gì đi nữa, xe chỉ là cớ, người chơi với người. Nếu có điều kiện em ra HN thế làm cũng sẽ làm phiền mấy bác một trận. Thèm bia hơi HN mà. Trời lạnh căm căm mà cũng làm được 6 vại. Tê người. Hì