Hạng F
14/9/04
9.900
27.306
113
Q3
RE: nissan bluebird

Trích đoạn: Nexus

Merz đời 97 có phải thứ 2 đèn pha tròn, cabô lượn sóng ko bác, không biết thuế đã đóng rồi thì giá có cao lắm ko? Thứ 5 ae uống caphe đi, bác định ngồi ở đâu để em sắp xếp chạy ra. Em chỉ mua 1 chiếc để đi thôi, nên sẽ chỉ mua 1 trong 2 chiếc, vụ đặt cọc 1K để làm giấy tờ em thấy thế là ổn đấy

Chính xác đó bác, 2 đèn tròn cái bự cái nhỏ, xe đã sơn lại. Không phải vì va đụng mà vì thằng xếp tui không khoái màu đen nguyên thủy! xếp mà!
Sáng thứ năm này tui ngồi ở Trung nguyên đằng sau Sofitel nhé, 7h tui alo cho bác nhe!

Hạng C
23/5/05
539
148
43
52
Saigon
www.tuoitre.com.vn

Nhất trí với bác vụ caphe, khoảng 7h15 em đến đấy, con Merz này form tròn nên em ko thich bằng mấy cái form vuông, tuy nhiên kệ nó, còn nhiều thứ khác để quyết định việc mua chiếc này hay chiếc kia, bác đang chạy corolla 95 đấy a, chiếc đấy có cùng form với 97 ko, hàng nhập - chạy chiếc này là hoàn hảo đấy bác - cái gì cũng gọn gàng mà chẳng thiếu cái gì

Hạng D
28/2/05
2.109
485
83

HÔm nay bác Ne chơi xe trên 13k à?em đọc tin chiếc xe ACCORD 70t mà tiếc quá bác corolla!giá mà bác thông tin trên Ó sớm nhể!rất nhiều anh em ít xiền mà mê xe đấy bác ạ!khi nào bác co tin nào ho lên 1 tiếng nhé bác!

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Xe Nissan Bluebird đời 92 2.0 đít bầu hả các Bác ? loại này chạy cực kỳ ngon và bền, máy lạnh thì rất tốt nhưng đới này vẫn sài bộ chế hòa khí nên hơi hao xăng một chút, khỏang trên dưới 12Lít/100 khi chạy trong TP.

Hạng C
23/5/05
539
148
43
52
Saigon
www.tuoitre.com.vn

Trích đoạn: quyxangnhumau
Em lại có một vài thông tin cho các bác đang quan tâm đây:
giá thỏa thuận cuối cùng là $US 19.5k
thời gian shipping 3 tuần
Thời điểm này tôi cần danh sách các bác đăng ky.
Sao lại tiền hậu bất nhất thế bác ơi! trên và dưới, trước và sau là thay đổi rồi.
Giá 19.5K này thì ko rẻ và hấp dẫn nữa roài vì thật ra chẳng có ở đâu (nước nào) chịu mua xe tuổi này nữa cả, xe có tuổi 13 niên ko còn phù hợp chạy ở nước nào cả, ngoại trừ những nước tầm như VN trở xuống, mà dạng Lào hay CPC người ta có thể mua xe hi-end với 20K rồi đấy bác ôi

cái bác Nexus này ngộ quá...em đọc hoài chả hiều bác nhắm chiếc nào hay chiếc nào bác cũng nhắm...bác quý xăng theo em là rất có thiện ý giúp AE, ai có nhu cầu thì cùng làm...chứ góp ý như bác em thấy chả mang tính xây dựng chút nào hết...

Vài lời thật lòng, bác đừng giận...

Hạng C
23/5/05
539
148
43
52
Saigon
www.tuoitre.com.vn

Em nhắm tất cả các loại xe 2.0 trở lên có giá nằm trong khỏang 13K bác Bắp nhá.
Bác quý xăng cũng hô là: xin các bác cho vài lời về chim xanh mà, chẳng lẽ chỉ thích nghe lời vỗ về, ko thích nghe lời thật tình à :D nói phải củ cải cũng nghe chứ!
Có ai phủ nhận thiện ý của nhau đâu, hè hè, nhưng mà 18 và 19,5 là khác nhau rồi, bác cứ góp ý xoải mái, can chi mà giận hờn :D

vậy ra chiếc nào bác cũng nhắm...mà iem tưởng trong đây bác góp ý về chim xanh mà rồi sao thấy Mẹc từa lưa vậy bác...[8|]

Trích Nexus:
Sao lại tiền hậu bất nhất thế bác ơi! trên và dưới, trước và sau là thay đổi rồi.
mà bác quý xăng iem thấy cũng nói giá ban đầu là chưa tham khảo đầy đủ với bên HQ, giờ mới là giá cuối...vậy mà bác phán tiền hậu bất nhất...đó không phải làm góp ý đúng mức bác ạ...
Trích Nexus:
Giá này chẳng rẻ tí nào vì thật ra chẳng có ở đâu (nước nào) mua xe này nữa cả, xe có tuổi 13 niên rồi, ko phù hợp chạy ở nước nào cả, ngoại trừ những nước tầm bèo bèo như VN trở xuống, mà dạng Lào hay CPC người ta có thể mua xe hi-end với 20K đấy đấy bác ôi
Còn nữa, bác góp ý với người có nhu cầu mà đem so với thị trường ở nơi khác thì lại càng không phải góp ý mang tính xây dựng rồi bác ạ...