Hạng B2
23/4/12
142
45
28
Trong phân khúc xe bán tải hiện nay thì em Êm Lạ là êm ái nhất..... nếu phiên bản VL thay đổi nhíp như EL thì có lẽ là vô đối
Quá chuẩn man, em độ con VL của em gần bằng VL mà nó vẫn là EL. Hjhj

Tập Lái
19/11/12
6
7
3
Nếu nhu cầu của bác không phải là đi công trường, đường xấu hay chở đồ nhiều thì em thấy bác nên quên bán tải đi. To xác đi chơi lân la quán xá trà đá bia ôm cũng ngại, luồn lách đi chợ cũng bất tiện. Tuy to xác nhưng không gian cho gia đình cực kém, bác mà chở đủ 5 người là phải để ba lô túi hay đồ đạc nước nôi ra thùng sau, nó không có cái khoảng không sau ghế sau, lưng ghế là kịch kim rồi. Đi đường xa rất là bất tiện, đặc biệt có trẻ nhỏ phụ nữ người già, thanh niên thì còn đỡ.
Em đang đi EL thấy thế, Triton em chưa đi nhưng em nghĩ cũng ko khá hơn là bao, quảng cáo thế thôi chứ nghiêng thêm được có chút cũng như muỗi đốt inox. Độ êm ái thì em thấy cũng êm nhưng hơi bồng bềnh, trên cao tốc đạp lên 120 mà tưởng đang đi thảm bay, cảm giác lái thấy không thật. Nhưng mà trong tầm tiền này cũng khó trách vậy là ngon rồi.
Tôi thấy bác nói thế nào ấy chứ? tôi đi không dưới chục loại xe, bây giờ đang chạy con triton 1 cầu số tự động, phải nói là quá sướng. Những gì bác mô tả bên trên đều không thực tế, pickup mà chạy bồng bềnh thì bác mua luôn xe tải 5tấn chạy cho đầm ạ. Không gian dãy ghế sau của Triton còn lớn hơn cả Pajero mà bác so nó tệ hơn với mấy cái sedan? còn nguyên một cái thùng phía sau, chở theo cả một cái nhà còn được, sao lại bất tiện khi chở hành lý?
quan trọng nhất là cái giá & chi phí vận hành, không thể chê vào đâu được!

Tập Lái
2/10/13
1
0
1
Tôi thấy bác nói thế nào ấy chứ? tôi đi không dưới chục loại xe, bây giờ đang chạy con triton 1 cầu số tự động, phải nói là quá sướng. Những gì bác mô tả bên trên đều không thực tế, pickup mà chạy bồng bềnh thì bác mua luôn xe tải 5tấn chạy cho đầm ạ. Không gian dãy ghế sau của Triton còn lớn hơn cả Pajero mà bác so nó tệ hơn với mấy cái sedan? còn nguyên một cái thùng phía sau, chở theo cả một cái nhà còn được, sao lại bất tiện khi chở hành lý?
quan trọng nhất là cái giá & chi phí vận hành, không thể chê vào đâu được!
Chắc bác ý so với SUV, CUV đấy ạ !

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
EL đi bác, ngon hơn triton cùng dòng. Vụ ghế ngã em làm rồi, tốn 100k là ngã như triton
100k là làm những gì a chia sẻ cho e và mọi người biết với :D Ranger và Navara đều làm được hả anh, có hình ảnh minh họa k

Hạng C
31/8/12
627
68
28
100k là làm những gì a chia sẻ cho e và mọi người biết với :D Ranger và Navara đều làm được hả anh, có hình ảnh minh họa k
Em làm hết chưa tới 50k...kkk
Bác mua 4 cái pat khóa cửa kéo & mấy con tán + buloong về chêm nâng chân ghế lên là oki.