Hạng D
12/1/10
2.720
5.667
113
Phan Thiết- Bình Thuận
Sáng nay ghé hội chợ thương mại tai Phan Thiết, thấy có gian hàng trưng bày xe của Nissan. Thử vào tham quan, sau khi coi vòng vòng được bạn sale giới thiệu linh tinh mà thấy bức xúc! Bạn này chê xe Dmax là xe giá rẻ sao so với Navara (?!). Chê Ford Ranger máy ồn, nội thất kém... Hilux thì chỉ có cái máy với cái khung, chạy sốc... Đặc biệt khi so sánh Teana với Camry 2.5Q khi mình nói nếu xe Teana giá 1,4 tỏi chưa giấy khó cạnh tranh với Cam thì bạn này phán "người biết đi xe thì mới mua Teana chứ không mua Cam (?!) Mềnh nói không biết đi xe sao có bằng, nó nói có bằng với biết đi xe khác nhau mà anh! ĐCM nó làm như mấy người đi xe của các hãng khác ngu hết vậy! Nghe mà muốn chửi thề! Không biết đây là ý cá nhân của thằng sale này hay nói theo chủ trương của Nissan? Có bác nào quản lý vụ này của Nissan vào khai sáng dùm em cái.

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
nó nói cũng đúng nhưng có vẻ nói kiểu tự hào quá đáng, với lại nhân viên là người nissan nên phải nói nissan tốt thôi, nhưng thật ra nissan ngon lắm đó bác chủ, bên Nhật dân đi người ta đi NISSAN nhiều, và độ bền nissan thì rất bền luôn, em đã từng lái qua Nissan teana rồi, phải nói là tuyệt vời, xe Nhật mà, bác cứ lên google mà tìm hiều xem nissan như thế nào,
người việt thì chạy theo xu hướng, ai xài nhiều thì cứ mua theo mà xài, với lại Nissan vào vietnam sau Toyota, nên chỉ người thật sự rành về xe hơi và đi nhiều dòng xe mới tìm đến nissan, vì thương hiệu nissan còn lạ cho những người lần đầu mua xe hơi, chưa hiểu nhiều về nissan, với lại phụ tùng và giá xe nissan khá mắc so với dòng xe nhật khác
phải nói nissan về độ bền và cách âm, động cơ máy thì khỏi phải nói, rất tuyệt

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Sáng nay ghé hội chợ thương mại tai Phan Thiết, thấy có gian hàng trưng bày xe của Nissan. Thử vào tham quan, sau khi coi vòng vòng được bạn sale giới thiệu linh tinh mà thấy bức xúc! Bạn này chê xe Dmax là xe giá rẻ sao so với Navara (?!). Chê Ford Ranger máy ồn, nội thất kém... Hilux thì chỉ có cái máy với cái khung, chạy sốc... Đặc biệt khi so sánh Teana với Camry 2.5Q khi mình nói nếu xe Teana giá 1,4 tỏi chưa giấy khó cạnh tranh với Cam thì bạn này phán "người biết đi xe thì mới mua Teana chứ không mua Cam (?!) Mềnh nói không biết đi xe sao có bằng, nó nói có bằng với biết đi xe khác nhau mà anh! ĐCM nó làm như mấy người đi xe của các hãng khác ngu hết vậy! Nghe mà muốn chửi thề! Không biết đây là ý cá nhân của thằng sale này hay nói theo chủ trương của Nissan? Có bác nào quản lý vụ này của Nissan vào khai sáng dùm em cái.
Có một sự thật là đa số (em nói là đa số chứ không phải tấc cả nhé) những người mua Toy vì lý do có nhiều người xài và lại nghe nói bán lại có giá chứ hoàn toàn không có tìm hiểu gì về công nghệ oto, cũng như so sánh với các thương hiệu khác. Em có nói sai bác đừng giận.

28/3/13
2.339
1.769
113

Hihihi................ Tiếc 1 điều là trên DĐ này lại có rất, rất nhiều người giống như thằng Sale âm binh đó.........Nói 1 hồi phản tác dụng luôn. :) Tóm cái váy lại cũng do: TRÌNH CÒN QUÁ NON

Tập Lái
mình share cho pác chủ mấy thông tin về giải thưởng an toàn của teana đó, pác chủ bớt nóng đi ... kẻo tới lúc pác có tiền để kết hôn e teana thì mấy e nissan lại ko thèm bán cho pác thì ... lại tốn "học phí" đấy

Tập Lái
3/12/14
36
16
8
41
pác chủ thớt .. chắc là gặp e nv lóng tính rồi, e ấy biết pác ko mua nên nói móc làm pác giận rồi => nhậu đi pác cho bớt lóng