Hạng B2
10/11/15
164
145
43
42
Nội thất Terra chất rất Tàu. Dễ hiểu vì nó đc thiết kế bên tàu và Bên Tàu họ Nissan sản xuất Terra cho thị trường hạng 2 (không bán tại Bắc Kinh, thượng Hải..).
Nếu giá ổn thì OK.
Em thấy 1 ưu điểm vượt trội của Terra là rất dễ độ nội thất. Hàng ghế thứ hai, 3 có cơ cấu đơn giản, dễ tháo lắp...
Có lẽ lãnh đạo nissan Vietnam đang ảo tưởng sức mạnh. Nghĩ rằng xứ sở thần tiên nên muốn chém cỡ nào thì chém đó bác

• Like
Reactions: Johnnie371
Hạng D
7/3/18
1.166
2.427
113
PR làm gì khi dịch vụ nó như hạch hả bác, thằng Toy nó có PR bao nhiêu đâu, tiền đó lo tập trung vào dịch vụ hậu mãi và chăm sóc khách hàng ông nào đi bảo dưỡng cũng gần như hài lòng thì về giới thiệu bạn bè người thân mua thôi, hữu xạ tự nhiên thơm.
Chứ ba cái thằng Nissan, Mitsu, Chevy, Ford...bỏ cả đống tiền ra PR đủ thứ nơi, đem xe đi test drive khắp nơi dụ khách mua dc xong có mấy ai mua xe mới mà k lại hãng bảo dưỡng trong 3 năm đầu, thử nghĩ trong 3 năm đầu cứ đem xe tới làm là gặp đủ thứ bực mình thì có sớm bán xe và k bao giờ quay trở lại thì nó có PR bao nhiêu năm nta cũng mua Toy.
Chất xe nó ngon nhưng k phải ai cũng rành về xe để tự bảo dưỡng dc, giữa 2 sản phẩm chất lượng gần như k chênh lệch thì thằng nào chăm sóc khách tốt hơn thì khách mua nhiều hơn thôi.
Bác chê ba cái thằng Nissan, Mitsu, Chevy, Ford... LÀ ĐÚNG; Theo em khách hàng mua Toy vì rất nhiều lý do, Với tính bảo thủ của Toy Việt Nam thì em nghĩ sớm muộn gì thì Bác Toy cũng sấp mặt dưới chân anh xe Hàn.

• Like
Reactions: P.Huayra
Hạng D
31/3/11
1.385
1.892
113
40
cứ định giá tào lao đi rồi ế sấp mặt giống con x-trail đó !

Hạng B1
6/3/18
53
26
18
36
Giá này là hợp lý rồi! Fortuner cao ngất trời trong khi máy thì yếu, trang bị thì ít mà chả thấy cụ nào chê, trong khi Nissan nhà người ta trang bị nhiều thứ, máy mạnh, giá có hơn tỏi tí là bị chê cao! Khi nào mà giá Fortuner bằng giá Vios thì cccm hãng chê Nissan Terra giá cao nhé!

Hạng D
30/7/16
1.325
2.717
113
thua. tầm giá này có nhiều sản phẩm lựa chọn rồi . riêng cá nhân em ,nếu có muốn nâng cấp SUV thì. đã lên tới mức này thì lết quất luôn con ford everest .cho nó full tận răng và dụng nóc thế giới .

• Like
Reactions: phandong_1981
Hạng B2
3/6/16
241
270
63
28
Nhìn nội thất sang trọng và đẹp quá, giá cả quá mềm chả biết mấy bác còn chê gì nữa. Em dự là 1 tháng cũng phải bán được 5 6 chiếc chứ chả chơi o_O

Hạng B2
30/10/16
226
169
43
38
Các bác cứ chê dịch vụ của ford, em đi các loại rồi, nhất là bây giờ thấy dịch vụ ford rất ổn. Toy em thấy cũng khá bình thường, được cái vào xưởng toy trông nó rất tươm tất.
Nissan trc em chạy con teana 2.5 đời 2009 chạy vẫn phà phà, máy móc gầm bệ, hộp số ko vấn đề gì, mà hồi chạy con đấy như phá.
Nissan mang đến cảm giác lái như bim mec luôn.

Vay Vu nay sao rui bac

https://www.youtube.com/watch?v=ndCSGg0zFME