Hạng D
22/12/09
3.138
18.294
113
Thái Bình
gần 2 tấn mà chạy trong phố 11,5 lít xăng cũng là khá so với máy xăng rồi, chỉ sợ số thực tế phải 15 trở lên :D

Hạng B1
14/9/15
90
95
18
Đồng Nai
Hãng này nó lạ lắm, làm mọi cách để không bán nhiều xe :D Chẳng hạn như option chọn thì lung tung, đổi thế này thế nọ, động cơ thì nhập cũ rà trước ( ế thì lại nhập cái mới, thế khách mua trước chẳng khác gì gà :)) ). Mục tiêu hãng hướng tới chắc là xe độc và lạ đúng với tiêu chí các KH chọn mua nissan :D

Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
nhiều bác hay nói xăng giờ rẻ hơn dầu nhưng sao mấy bác ko nghĩ xe dầu tốn ít nhiên liệu hơn xe xăng nhỉ???
Khi nào dầu mắc hơn đáng kể thì lúc đó mới xoá nhoà ranah giới được

Hạng D
15/9/17
2.751
2.134
113
39
Sao không chơi máy dầu nhỉ? Chán cái ông Nis này. Thôi ai ít tiền ngon bổ rẻ nhưng thô chọn Mux, bền bỉ giữ dáng tém Fho tũn, mạnh mẽ cơ bắp giá cao dứt E vồ rít.

Hạng D
26/3/18
1.478
2.150
138
32
nhiều bác hay nói xăng giờ rẻ hơn dầu nhưng sao mấy bác ko nghĩ xe dầu tốn ít nhiên liệu hơn xe xăng nhỉ???
Khi nào dầu mắc hơn đáng kể thì lúc đó mới xoá nhoà ranah giới được
Bảo dưỡng máy dầu nó khác xa máy xăng. Tùy điều kiện thôi a ơi. GD thì máy xăng vẫn là chân ái :D:D dầu hôi bỏ mịa

Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
Bảo dưỡng máy dầu nó khác xa máy xăng. Tùy điều kiện thôi a ơi. GD thì máy xăng vẫn là chân ái :D:D dầu hôi bỏ mịa
- Máy dầu đời mới bảo dưỡng chả tốn hơn bao nhiêu đâu bạn, chạy tầm 10 năm trở lên mới thấy chênh lệch mà chả bao nhiêu đâu/
- Máy dầu đời mới cũng chả hôi hơn xe xăng bao nhiêu đâu bạn cơ bản mùi dầu nó khó ngửi và giữ mùi hơn xăng thôi nên hơi khó chịu.
Nhà mình xăng đầu đủ cả chỉ thấy 1 nhược điểm là khi nổ máy đứng bên ngoài ồn hơn xăng thôi chứ vào xe là như nhau cả thôi.
Còn về độ sướng thì chạy đường trường máy dầu nó sướn hơn xăng nhiều lắm ah

Hạng B2
10/3/16
458
313
63
Kiên Giang
Với tình hình giá xăng rẻ hơn dầu thì màn ra mắt phiên bản máy xăng này là có lợi chứ sao bất lợi được chủ thớt? Trong khi các hãng khác đều dầu hóa các con SUV của mình tại thị trường VIệt Nam, chưa kể mức tiêu thụ nhiên liệu của xe máy xăng hiện nay không thua kém gì xe dầu thậm chí còn tốt hơn.
B cho thử ví dụ con suv máy xăng nào tiêu thụ tốt hơn con máy dầu với, đang quan tâm.

Hạng C
6/8/17
851
687
103
bốn bể
Với tình hình giá xăng rẻ hơn dầu thì màn ra mắt phiên bản máy xăng này là có lợi chứ sao bất lợi được chủ thớt? Trong khi các hãng khác đều dầu hóa các con SUV của mình tại thị trường VIệt Nam, chưa kể mức tiêu thụ nhiên liệu của xe máy xăng hiện nay không thua kém gì xe dầu thậm chí còn tốt hơn.

Động cơ 2.5 với xác xe 2.1 tấn thì ỳ lắm ko bằng động cơ dầu 2.3 được. Nên khả năng cao lại ế mất