Tập Lái
27/3/15
30
14
3
41
bác nào làm bảng so sánh động cơ, option, giá của con này với các xe khác cùng dòng đc k?
giá rổ kiểu này khó tiêu quá

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Vô lăng "quần xịp huyền thoại" là đây. Giá chưa chính thức mà đã vậy rồi thì "tạm nhập tái xuất luôn" là vừa

Mấy chế thuộc thể loại này không biết đang chạy xe gì??? xe nào cũng chê, kiểu nào cung chê, cũng chửi, chả biết đang chạy xe gì nữa??? Giá vậy mà còn chửi???

Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113
"Nếu Terra có giá chính thức 980 triệu đồng, nó sẽ cao hơn Hyundai Santa Fe (có giá từ 898 triệu - 1 tỷ đồng), Isuzu mu-X (có giá từ 899 - 960 triệu đồng), Chevrolet Trailblazer (có giá từ 859-1.03 tỷ đồng) và Kia Sorento (có giá từ 799 - 949 triệu đồng)."
Khúc này có gì đó ổn không dậy? SantaFe và Sorento đâu phải SUV, khúc này có X-Trail đang đấu rồi mà?

• Like
Reactions: dangphi1995
Hạng C
30/4/16
963
363
63
980 củ khoai mỳ cho giá khởi điểm là quá cao rồi, thêm chút mua đc San 2017 4x4 máy xăng hay dầu tùy chọn. Mà chất lượng San cũng đã đc kiểm chứng từ rất lâu rồi.
Giá này e Nis phải thuê người coi kho thôi

• Like
Reactions: tuanhung
Hạng F
29/10/14
8.535
11.211
113
980 củ khoai mỳ cho giá khởi điểm là quá cao rồi, thêm chút mua đc San 2017 4x4 máy xăng hay dầu tùy chọn. Mà chất lượng San cũng đã đc kiểm chứng từ rất lâu rồi.
Giá này e Nis phải thuê người coi kho thôi
Nhật nó vẫn có giá của nhật chứ pác. Pác so vậy thử so san với tủn coi. Sao tủn nó phải bia kèm lạc 200 củ vẫn ko có xe mà bán

Hạng B2
9/3/07
485
382
63
sao mấy hãng này ko tuồn phụ tùng linh kiện ra cho garage ngoài, sẵn liên kết với họ làm mấy vụ bảo dưỡng, sửa chữa nhỏ. Ca nào khó thì mới đua qua TTBH chính hãng. vậy thì nhanh chóng có hệ thống ở cả nước, ngta mua xe chạy cũng ko lo nghĩ nhiều về kiếm trạm bảo hành sửa chữa khi xe nằm đường
"Tuồn" phụ tùng ra ngoài? Rồi làm sao người dùng cuối biết đó là là "tuồn" thật hay hàng "tuồn" nhái? Ai đảm bảo tính trung thực của hàng hoá - nhất là ở đất nước này - nơi niềm tin/sự trung thực người bán hàng là thứ xa xỉ?
Em không nghĩ có brand lớn nào muốn liên quan gì đến cái gọi là hàng "tuồn" ah

• Like
Reactions: Ba gác.
Hạng B2
19/7/17
406
514
93
Chả nghĩ ngợi gì nhiều, cứ cùng phân khúc mà giá rẻ hơn đối thủ thì bán tốt. Con này bán sẽ tốt hơn Everest nhiều, với Fortuner thì cũng hãy dè chừng. Em tin vậy :D
Dân mình giờ mua xe cũng rất kén chọn và đắn đo, ko còn gà như 10 năm trước.
Còn mấy ông giàu và bất chấp thì kệ ko tính vào, họ mua Fortuner - Everest hay Explorer vì có gói phụ kiện đẳng cấp kèm theo rồi hahaha :)
Ha ha mấy cụ nhà giàu có bao giờ mua tủn với éc đâu cụ.

Mấy cụ đó toàn lé, bim, méc trở lên chứ đâu mà tủn tỉn.

• Like
Reactions: conheomap35